Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมาร์ทมี Acer Aspire 6920G-832G32Mn ขายเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมาร์ทมี Acer Aspire 6920G-832G32Mn ขายเปล่าคับ

พอดีจาไปซื้ออ่ทิตย์นี้ ใครเห็นมั่งอ่า
    ขอรายละเอียดด้วยก้อดีคับ ขอบคุณมากๆ

ปล. กลัวไปแล้วไม่ได้ของ

น่าจะมีแน่นอน ตัวชูโรงขนาดนั้น

Comment

มีครับ แต่ไม่ถูกนะ...

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

Comment

มีครับ ร้าน csc ประมาณ 72000 ครับ รีบๆนะครับของมีน้อย

Comment

Originally posted by nayoff17 View Post
            มีครับ ร้าน csc ประมาณ 72000 ครับ รีบๆนะครับของมีน้อย
            เหว้ย 72000 เลยรึ พิมผิดแล้วท่าน -*-

Comment

Originally posted by nayoff17 View Post
              คุณข้อมูลปิดป่าว CSC ขาย 43900 รวม VAT ครับ

ไปงานมาแล้ว ไม่ลำเอียงนะบอก ๆ ๆเลยว่าทั้ง เด่นสุดก้อ คือ Aspire6920G

แม้แต่ถุงใส่ขายยังมีรูป ใหญ่มาก คนที่มางานคอมมาทร์ ถือถุง นี้ทุกคนไม่เชื่อไปเอง

แล้วขอบอกว่า Aspire 6920G มีขายทั้งงานเยอะมากเป็นการเปิดตัวเลยก้อว่าได้

Comment

ตามติดข่าวคราว ^^

Comment

มีขายครับไปดูมาละ ราคาไม่แน่ใจแต่แถมแฮนดี้ไดร์2กิ๊ก กับ Wifi ฟรี 6 เดือนจาก true คับ ผ่อน 0 เปอร์เซน 10 เดือนกับ KTC กรุงศรีจีอี แล้วก็ซื้อประกันเพิ่ม2ปี ราคา 2990 บาท

ผมไปดูเล่นๆอ่ะคับ พอดีซื้อมาก่อนแล้ว น่าสนใจตรง wifi ฟรีนี่แหละ แต่ประกันแพงกว่าซื้อที่ร้าน csc ข้างนอกนะ ซื้อข้างนอกผมได้ลด 500 บาท

Comment

ขอบคุณทุกคนมากๆ คับ
                    พรุ่งนี้จาไปถอยมาและ เด๋วจามาเล่าสู่กานฟัง

Comment

วันนี้ผมก็จะซื้อ Gemstone Blue 6920G-934G32BN ถามดูหลายร้านไม่มีของ ร้านที่มีของเลย บอกว่า ถ้า65900 ไม่แถมไรทั้งนั้น (มีแค่เมาส์ กระเป๋า) แต่ถ้าจะเอาของแถมตามโบชัวร์ ต้องบวกvat 7% เป็น 7หมื่นหน่อยๆ ไปเจออีกร้านสั่งของอยู่ นัดกันไปซื้อวันอาทิตย์ 65900 ให้ของแถมตามโบชัวร์ ไม่ทราบท่านไหนเจอเงื่อนไขดีกว่านี้มั๊ยครับ กรุณาบอกหน่อย

Comment

Originally posted by greatlion View Post
                        วันนี้ผมก็จะซื้อ Gemstone Blue 6920G-934G32BN ถามดูหลายร้านไม่มีของ ร้านที่มีของเลย บอกว่า ถ้า65900 ไม่แถมไรทั้งนั้น (มีแค่เมาส์ กระเป๋า) แต่ถ้าจะเอาของแถมตามโบชัวร์ ต้องบวกvat 7% เป็น 7หมื่นหน่อยๆ ไปเจออีกร้านสั่งของอยู่ นัดกันไปซื้อวันอาทิตย์ 65900 ให้ของแถมตามโบชัวร์ ไม่ทราบท่านไหนเจอเงื่อนไขดีกว่านี้มั๊ยครับ กรุณาบอกหน่อย
                        ทุกข์ของคนมีตังค์ -*-

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                          คุณข้อมูลปิดป่าว CSC ขาย 43900 รวม VAT ครับ

ไปงานมาแล้ว ไม่ลำเอียงนะบอก ๆ ๆเลยว่าทั้ง เด่นสุดก้อ คือ Aspire6920G

แม้แต่ถุงใส่ขายยังมีรูป ใหญ่มาก คนที่มางานคอมมาทร์ ถือถุง นี้ทุกคนไม่เชื่อไปเอง

แล้วขอบอกว่า Aspire 6920G มีขายทั้งงานเยอะมากเป็นการเปิดตัวเลยก้อว่าได้
                          6920G มันมี 2 แบบ

ก็อย่างที่คุณว่า คือตัวที่คุณซื้อมา ราคาจะถูกกว่าอีกตัวนึง

Comment

มีร้านไหนขายAcer Aspire 6920G-832G32Mn

ร้านไหนมีขายAcer Aspire 6920G-832G32Mnอีกบ้างช่วยบอกด้วยคับ
                            เอามาให้ด้วยก็ดีนะคับ
                            จะขอบคุนมากคับ
                            เปนตัว สี่หมื่น หรือเจ็ดหมื่นก็ได้คับ
                            084 6633400 golf

Comment

ของยังไม่มาครับพี่น้อง

Comment

Working...
                              X