Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปงาน Commart มา ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ไปมาหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oh!great View Post
    ไปสอยจอ 22 นิ้ว 6690 บาท มาอ่ะครับ
    ไปสอย ที่ไหนมาอ่ะครับถูกจัง บอกหน่อยครับ จะซื้อจอเหมือนกันครับเดี๋ยววันอาทิตย์ไปอีกทีครับ

Comment

Originally posted by oh!great View Post
      ไปสอยจอ 22 นิ้ว 6690 บาท มาอ่ะครับ
      ยี่ห้อไรครับท่านบอกผมหน่อย ที่ไหนบอกด้วยนะ ขอบคุณมากๆๆเลย

Comment

BenQ ครับ 2110W

รีบหน่อยนะ กลัวของจะหมด ขายดีอ่ะ

แต่ตอนนี้ผมกะลังมีปัญหากับมัน - -"

Comment

BenQ ครับ 2110W

รีบหน่อยนะ กลัวของจะหมด ขายดีอ่ะ

แต่ตอนนี้ผมกะลังมีปัญหากับมัน - -"
          บอกหน่อยครับปัญหาอะไรเหรอครับ จอด้าน หรือจอกระจกแล้วมี DVI ไหมครับ ขอบคุณครับ

มันจอ 21 " นี่ครับ
          Last edited by DigiGonzo; 12 Jun 2008, 20:36:10.

Comment

จอด้านครับ มี DVI ด้วยครับ 1 port

แต่

เขาไม่ได้ใส่สาย DVI มาให้ผม ปัญหามั้ยล่ะ - -"

--------------------------------------------------------------

จริงๆแค่นี้ผมก็ว่าใหญ่มากแล้วล่ะครับ แถมราคาแค่นี้ด้วยเลยไม่ซีเรียส แต่ที่ไม่มีสายนี่สิ ซีเรียสกว่า
            Last edited by oh!great; 12 Jun 2008, 20:43:33.

Comment

Originally posted by boatbyboat View Post
              จอรุ่นไหนอ่ะท่านนั้น อยากได้จอใหญ่ๆพอดีเลยงิ
              จำรุ่นไม่ได้ครับแต่ของ ASUS ถ้าของ ACER ก็ 8,590 ครับ

Comment

ที่ท่านไปเดินดูมีจอ กระจก ดีๆซักตัวป่าวงับ

Comment

ตัว Acer ครับ 22" +DVI 8,590 บาท

Comment

Originally posted by nest10110 View Post
                    วันนี้ไปงาน Commart มา ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ไปมาหรือยัง
                    ไปเดือนมาไม่รู้จะซื้ออะไรเลยไปซื้อของที่เขาขาย ซื้อ1แถม1 แต่ไม่ใช่อุปกรณ์ it นะ แต่มันคือน้ำผลไม้ tipco ฮิๆ คุ้มดีเลยซื้อมา2ชุด
                    ...โหยย ดีจัง ทิปโก้ซื้อ1แถม1ซะด้วย ประกันของอะไรเนี้ยครับ?

Comment

พรุ่งนี้เจอกันจะไปสอยรูปสาวๆพริตตี้ กับหูฟังเทพซะหน่อย
                      Last edited by kt_shy; 23 Aug 2008, 08:34:36.

Comment

ยางม่ะได้ไปเลย แต่เด๋วว่าจะไปเสาร์/อาทิตย์นี้เหละคับ

ไปเดินดูพริ๊ทตี้นะม่ะได้ดูคอม

เอิ๊ก ๆ

-..-

Comment

Originally posted by Basketboy View Post
                          ยางม่ะได้ไปเลย แต่เด๋วว่าจะไปเสาร์/อาทิตย์นี้เหละคับ

ไปเดินดูพริ๊ทตี้นะม่ะได้ดูคอม

เอิ๊ก ๆ

-..-
                          หื่นจัง-*-

ผมไปดูด้วยได้ป่ะงับ ><!

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                            บอกหน่อยครับปัญหาอะไรเหรอครับ จอด้าน หรือจอกระจกแล้วมี DVI ไหมครับ ขอบคุณครับ

มันจอ 21 " นี่ครับ
                            บูทไหนท่าน BenQเลยใช่มั้ยหรือบูทร้านค้า

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                              ของเล่นญี่ปุ่นป่ะครับ อิอิ หำไดร์ฟ
                              หืมเล่นซะฮาเลยน่ะครับ

Comment

สนใจตัวโหลดบิตแบบไม่ต้องเปิด PC ไม่รู้งานนี่มีแบบไหนมาจำหน่ายบ้างเปล่าครับ เครื่องที่บ้านพัดลมเสียงดังมากเปิดชั้น 1 ดังไปถึงชั้น 2 เลยคือบ้านไม่มีแอร์อะ

Comment

Working...
                                X