Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปคอมมาทร์ฝากดูแรงๆงบ 50k แบบผ่อนได้ 6-10 เดือนมาฝากบ้างเด่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปคอมมาทร์ฝากดูแรงๆงบ 50k แบบผ่อนได้ 6-10 เดือนมาฝากบ้างเด่อ

ใครไปคอมมาทร์ฝากดูแรงๆงบ 50k (เน้น t9x00จะดีมาก) แบบผ่อนได้ 6-10 เดือนมาฝากบ้างเด่อ จะไปผ่อนซักตัว ซื้อเงินสดไม่ไหว เสียด้ายเงิน เน้นเฉพาะ SCB น่ะครับ ใช้อยู่เจ้าเดียว

โอ้ว ระดับเสี่ยทุเรียนคงไม่ต้องเสียดอกหรอกมั้งครับ อิอิ

Ps. รอ S42 ดีกว่ามั้ยครับ

Comment

กำ เอาแบบ 0% น่ะครับ เงินสดไม่ไหวแหละช่วงนี้จ่ายเงินโหดจริงๆ ^^ เชื่อม่ะ วันๆนี้แบกกันไหลแทบหลุดเช้าๆ คนอื่นแบก 3โล ผมเช้าๆ s41 1ตัว s32 1 ตัว กล้อง+เลนท์ อีก แบกทุกวันรวมกันนี้แสนกว่า เลยต้องหัดมาพึง 0% บ้างแหละ ^^

Comment

วันนี้ไป sony มา มันจัดผ่อน0% 10เดือน tz36 65,000 เดือนล่ะ 6500 ควักบัตรแล้ว คิดขึ้นได้ว่ามีคอมมาทร์ เลยต้องรบกวนคนเมืองหลวงหน่อยครับ G1SN มีผ่อนนี้อาจจะได้มาครอบครองซักตัว

Comment

รอดูเสี่ยโชว์ของ อิอิ

ของใหญ่ด้วยแรงด้วย

Comment

พรุ่งนี้ไปจะดูมาเผื่อ

Comment

สงสัยงบของคุณจะไม่พอครับ

วันนี้ไปมาแล้วงานอ่ะคนเยอะโครต ไปดู G1 มาครับเท่ดีแต่แพงโครตเลย

Comment

Asus G70 เลยท่าน อิอิ

แต่มัน 100K ง่ะ - -

Comment

S42 จะเปิดตัวในงาน คอมมาทร์ หน้านะครับพี่น้อง

อดจรอไปก่อน

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                    S42 จะเปิดตัวในงาน คอมมาทร์ หน้านะครับพี่น้อง

อดจรอไปก่อน
                    หมดแรงเรย T_T

Comment

Originally posted by Centrino View Post
                      Asus G70 เลยท่าน อิอิ

แต่มัน 100K ง่ะ - -
                      กำไม่ไหวครับ เพราะ เกมส์ก็ไม่ได้เล่น งานส่วนใหญ่ ก็ office เลยให้งบด้าน notebook ใว้ว่ายังไงไม่ควรเกิน 50k คร้าบบ แถมต้อง 0% น่ะ ไม่งั้นรู้สึกเสียด้ายเงินสดดด

Comment

ทุกคนอย่าลืมชิคับ ว่าเสี่ยเขาเด็กBenQ อิอิ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                          กำ เอาแบบ 0% น่ะครับ เงินสดไม่ไหวแหละช่วงนี้จ่ายเงินโหดจริงๆ ^^ เชื่อม่ะ วันๆนี้แบกกันไหลแทบหลุดเช้าๆ คนอื่นแบก 3โล ผมเช้าๆ s41 1ตัว s32 1 ตัว กล้อง+เลนท์ อีก แบกทุกวันรวมกันนี้แสนกว่า เลยต้องหัดมาพึง 0% บ้างแหละ ^^
                          ลูกค้า SCB เหมือนกัน อิอิ
                          ของผม S7211 2.2 kg วันจันทร์จะได้ DELL 1920x1200 แล้ว <- หลังหัก

Comment

สอบถามมาในห้อง y510 เค้าบอก y510 t8300 gf8600m gt ddr3 44.5k (ไม่รู้รวมvatยัง) ใครรู้บ้างครับ ผมว่าตัวนี้แรงกว่า s42น่ะ ว่าจะไปผ่อนซักตัว ^^

Comment

สอยเลยท่านเสี่ย ผมอยากเห็นผลเทส อ่ะครับ อิอิ (แต่ผมไม่มีปัญญาจะซื้อ)

Comment

Working...
                              X