Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือCpuมันร้อนเกิน เหตุครับใช้8700NT ดูทีจ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือCpuมันร้อนเกิน เหตุครับใช้8700NT ดูทีจ่ะ

คือผมเปิดlost planet

เล่น ประมาณ 20นาที แล้ว มาดูTemp

ปรากฏว่า Cpu อุณภูมิ เด้งไป 92 เลยครับ แล้วจากนั้น ผมก็เล่นต่อ พอถึงด่านบอสก็ยิงแหลก

แล้ว เครื่องก็ดับไปโดยไม่Restart ใดๆ ทั้งสิ้น

โดยที่ความร้อนประมาณ 100+ ครับ

เลยอยากถามว่า มันเกิดอะไรขึ้นอะครับ

เกมส์อื่น หรือ โปรแกรมอื่นไม่เป็นนะครับ

ใช้ CNPS 8700 NT ตัวไฟสีฟ้าๆอะ Cpucooling

พัดลมรอบ ขณะเล่น 2015 รอบ
Working...
X