Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้ออันไหนดี DELL INSPIRON 1420,XPS M1330,VAIO CR357,ASUS F8SN-4S032

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้ออันไหนดี DELL INSPIRON 1420,XPS M1330,VAIO CR357,ASUS F8SN-4S032

ช่วยผมเลือกหน่อยคับ เล่นเกมส์ด้วย
    ผมจะเอาอันไหนดี ขอบคุณคับ

ASUS F8SN-4S032 กินขาดทุกตัวคร้าบ ทิ้งกันเป็นทุ่ง

Comment

Asus F8SN กินเรียบ

Comment

F8sn สิคับ แหม ของมันแรงเห็นๆกันอยู่

Comment

Asus F8SN แหล่มสุดครับ

Comment

ผมว่าอยากได้ของแบบไร เอาไปทำอะไร สเปคเพียงพอมั้ย เงินถึงหรือปล่าว แล้วก็ศึกษา เรื่องการใช้งานหรือปัญหาของมันจนแน่ใจ ว่าเราซื้อแล้วจะไม่เสียใจ ในภายหลังแล้วค่อย ซื้อคับ ไม่งั้นตัวใหม่ออกมาดีกว่า ก็ขายเก่าซื้อใหม่ นอกเรื่องไปมั้งเนี้ย

Comment

Working...
            X