Announcement

Collapse
No announcement yet.

cFosSpeed ทำยังไงให้ Traffic Shaping มันเปิดตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cFosSpeed ทำยังไงให้ Traffic Shaping มันเปิดตลอด

คือเน็ตผม 2m ถ้าไม่เปิดมันจะโหลด ได้ 140k และก็อัพไม่ขึ้น ต้องเปิด แต่ต้องมาปรับตลอด เวลาเข้าวินโดน อยากให้มันเปิดตลอดเลยอะครับ มีวิธีปะครับ

ปกติ cFosSpeed มันไม่ต้องปรับอะไรเลยนะครับ หรือว่ามี รอหาความรู้ด้วยคน อิอิ

Comment

ต้องตั้งค่าFirewallอะครับมันจะมีวิธีบอก
      ตอนที่มันขึ้นเตือน

Comment

ตั้งให้มันเปิดตลอดยังไงอะ

Comment

ดันครับ

Comment

หาไม่เจอใครรู้แนะนำทีคราบ

Comment

1.ติด Firewall Windows
              2.ติด Firewall ของโปรแกรม Anti virus

เคยเป็นใช้โปรแกรม Kaspersky Internet Security ไปปรับใน หมวด Firewall
              ถ้าปรับไม่เป็นปรับแค่ Allow All ไว้
              Last edited by tArIbAn; 13 Jun 2008, 18:53:50.

Comment

มาขุดกระทู้เก่า

Comment

อยากรู้ว่า อันเี้นี้ยมัน ปิด หรือ เปิดอยู่

Comment

ปิดครับ...
                    ต้้องกดเปิดทำงาน

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Working...
                      X