Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปซื้อ ATI radeon hd3650 มาแล้วพาวเวอร์รู้สึกจะจ่ายไฟไม่ถึง ควรจะใช้ประมาณกี่Wดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปซื้อ ATI radeon hd3650 มาแล้วพาวเวอร์รู้สึกจะจ่ายไฟไม่ถึง ควรจะใช้ประมาณกี่Wดี

ผมไปซื้อ ATI radeon hd3650(ของSAPPHIRE ที่งานคอมหมาด 2690บ.เอง) มาแล้วพาวเวอร์รู้สึกจะจ่ายไฟไม่ถึง ควรจะใช้ประมาณกี่Wดี

มีงบไม่เกิน2000บ. นะครับ ของdeluxใช่ได้ปะ มันบอกว่าจ่ายไป90-99% 500W 1450บ.
    ท่ามีอย่างอื่นก็บอกด้วยนะครับ ไปงานคอมหมาดไปง่ายดีแต่ของน้อย (พันทิปไปยากละก็ไปไม่เป็นด้วย)

ช่วยตอบด้วยนะครับผมจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Comment

Working...
    X