Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า KIS ตอนนี้ราคาเท่าไหร่กั้บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า KIS ตอนนี้ราคาเท่าไหร่กั้บ

อยากทราบว่า KIS ตอนนี้ราคาเท่าไหร่กั้บ แล้วมันดีหรือปล่าว?

ขอบคุณกั้บผ๋ม

ราวๆ680ครับ 1serial ลงได้สามเครื่องครับ เรื่องใช้ดีเนี่ยดีแน่ครับ แต่ต้องดูว่าคุณอยากได้ฟีเจอร์ Firewall และส่วนอื่นๆของมันหรือเปล่า ถ้าไม่ได้ใช้ เล่น KAV ก็พอครับ ประหยัดเงิน

Comment

ohhh!! ขอบคุณกั้บ แล้วที่ fortune มีขายได้ราคานี้หรือป่าวอะกั้บ

Comment

HWH ทุกสาขา ถ้าของไม่หมดครับ

Comment

มันมีตัว2009ขายไหมอ่า(พี่ไทย) ผมได้เเต่ใช้คีย์เถื่อนไปวันๆ ของดีก็อยากสนับสนุน

Comment

แล้วแบบนี้หละคะ อิอิ
            Last edited by joykajaa; 27 Jan 2010, 17:18:53.

Comment

Working...
            X