Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส EL DIABLO ขายได้เท่าไหร่งะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส EL DIABLO ขายได้เท่าไหร่งะ

เคส EL DIABLO ขายได้เท่าไหร่งะ

สอบถามหน่อยคับ พึ่งซื้อมาได้ 1 อาทิตย์มั้ง พอดีไม่มีตังกินข้าว เลยจะขายแระ น้องเดียจ๋า

แล้วก็ไอเนี่ย PSU CoolerMaster 550W SLI Real Power TK ขาย 3900อ่ะ

http://tkcom99.com/product_detail.ph...=3&s_cat_id=36

ซื้อมาได้ 6 เดือนมั้ง ขายได้เท่าไหร่อะคับ จะเอาตั้งไปกินข้าวแระ -"-
    Last edited by tonzeero; 13 Jun 2008, 00:41:43.

เคสนี่ ถ่ายรูปมาให้ชัดๆทั้งนอกทั้งในและอุปกรณ์ที่มีมาตอนซื้อทั้งหมด ผมว่า หักราคาที่ซื้อมา 5-10% ก็น่าจะออกไม่ยากครับ (แต่งหน้าสวยๆด้วยนะครับ อิอิอิ)

ส่วนพาวเวอร์น่าจะขายยากหน่อยเพราะตอนนี้มีแต่คนเห่อ Tagan และวัตต์เต็มยี่ห้ออื่นก็ถูก ถ้าจะขายให้ออกง่ายน่าจะซัก 3พัน หรือน้อยกว่านั้นนิดหน่อย

Comment

คับ ขอบคุณคับ ช่วงนี้ใช้เงินเปลืองเหลือเกิน ต้องขายของกินซะแร้วว

Comment

Working...
      X