Announcement

Collapse
No announcement yet.

การแกะสติ๊กเกอร์บนตัวการ์ด์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การแกะสติ๊กเกอร์บนตัวการ์ด์

พอดี๊ พอดีผมไม่ชอบลายของสติ๊กเกอร์ที่ติดมากะตัวการ์ดของ inno3d 9800gtx อ่าครับ ผมคิดว่าลายเดิมๆที่ถูกสติ๊กเกอร์ติดทับอยู่นั้นดูเท่กว่าเลยอยากทราบว่า ถ้าผมเเกะสติ๊กเกอร์ออกจะมีผลต่อประกันหรือไม่ครับผม
    ขอบคุณครับ

น่าจะมีนะครับ

Comment

อาจจะ (ลองโทรถามประกันดู)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        อาจจะ (ลองโทรถามประกันดู)
        โทรไปไม่มีใครรับเลยอ่าครับ

อยากแกะออกจิงๆนะเนี๊ย

ภายใต้สติ๊กเกอร์ ลายเดิมๆมันสวยมากๆ

Comment

เช็คให้ชัวร์ก่อนดีกว่า แกะออกมาประกันหายมานไม่คุ้มกัน

Comment

แล้วไอ้ 9800GTX ของ inno ลายเดิมมานเปงรูปไงหรือท่าน

ผมมองไม่ออกง่ะ ของผมมันเปงรูป Company of Heroes

Comment

มันจะเป็นลายสัญลักษณ์ของ nvidia ที่เป็นมีขาวฟาดๆอ่าครับ เหมือนลายของตัว gx2 เลยอ่าครับ มันสวยดีอ่า

Comment

ลายเดิมๆของมันครับ ผมว่าเท่ดี พอดีของผมมันติดสติ๊กเกอร์ไม่คลุมหมด เห็นติ่งมันโผล่มาหน่อยอ่าครับ เลยรู้อ่าครับ

Comment

โอ้วสวยๆงับ

รอครบประกันก่อนมีแกะงับ

เอิ้กๆๆๆ

Comment

ถอดออกมาแกะปุ๊บเกิดใส่ไปเจ๊งทำไงดีเนี่ย ประกันก็ไม่มีละ

Comment

แกะได้ครับ ประกันยังอยู่ชัวร์

Comment

Originally posted by xsamuraix View Post
                        แกะได้ครับ ประกันยังอยู่ชัวร์
                        ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X