Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาข่าวเกี่ยวกับ Spark จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาข่าวเกี่ยวกับ Spark จ้า

ตามที่ได้ข่าวมานะคับ ประมาณ95% ข่าวจากเพื่อนที่ร้านอยู่ในพันธ์ทิพย์
    SPARK จะเปลี่ยนประกันจาก 2 ปี เป็น 3ปี ครับ โดยจะเริ่มวันที่1กรกฏาคม 2551 ครับ
    แต่ อุอุ ลูกค้าที่ซื้อการ์ดไปตั้งแต่ วันที่ 1 มิถุนายน 2551 ทาง SPARK ก็จะรับประกันต่อให้เป็น 3 ปี
    โดยลูกค้าไม่ต้องเอาการ์ดไปเปลี่ยน Warranty ใช้ Warranty เดิมได้เลย ถึงจะช้าแต่ก็โอเคที่เปลี่ยน โดยจะใช้เงื่อนไขการรับประกันเดิมทั้งหมด เช่น ไม่มีสินค้าจะมีการ์ดสำรองใช้ให้เอาไปใช้ก่อน อันนี้ชอบมากๆ

ถือว่าเป็นโอกาสดีนะครับสำหรับ คนที่นิยมสินค้าที่ราคาไม่แพง แล้วยิ่งเด๋วนี้ SPARK ปรับปรุงหน้าตาของการ์ดไปในทางที่ดีขึ้น แล้วยิ่งมาเปลี่ยนเป็น 3 ปี ยิ่งดีนะครับ ส่วนศูนย์บริการส่วนตัวก็ถือว่าใช้ได้นะครับ

ขอบคุณ 3ปี เท่าๆกันไป

Comment

โอ้ววว...คุณภาพการ์ดีขึ้น ประกันดีขึ้น

เทพ!!!

Comment

กลัวแล้วละสปาร์คอะ

Comment

โอวว ถูก แรง การ์ดสวย ประกัน 3 ปี
          เหลือแค่กล่องกางเกงลิงแล้วละทีนี้

Comment

อืม...ถือว่าเป็นข่าวดีอีกหนึ่งเรื่อง

Comment

คนใช้อยู่เอ้า...เฮ !!

Comment

แล้วเอายันต์ออกหรือเปล่า

Comment

Originally posted by Orangery View Post
                  แล้วเอายันต์ออกหรือเปล่า
                  หลังๆบางรุ่นก็ไม่มีแล้วนะครับ ถ้าสังเกตุดูส่วนใหญ่จะไม่มีแล้ว ยกเว้นที่หน้าตาเหมือน Palit ยังมีอยู่

Comment

เริ่มจะเข้าขั้นเทพแล้วครับแต่เป็นเทพยังไม่มีชุด ใส่แต่กางเกงใน(กล่อง)

Comment

ดีๆครับ เป็นประโยชน์ต่อลูกค้า

Comment

รักไมโครแวร์จริงๆ หุหุ

Comment

ประกันของเขาผมทำร้านเกมครับก็ใช้ของเขาหมด ยังไม่เคยงอแงเรื่องการเคลม ส่วนมากจะได้ตัวใหม่กลับมา และส่งกลับฟรีด้วย ลองดูครับ เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง

Comment

คงเหลือแต่ กล่องกุงเกงลิงละครับ

Comment

ผมซื้อ 23 กรกฎา - -

Comment

Working...
                              X