Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือปล่าวครับที่ s41-m62 ไม่มีขายในงานคอมมาร์ท เพราะเลิกผลิต cpu T7250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือปล่าวครับที่ s41-m62 ไม่มีขายในงานคอมมาร์ท เพราะเลิกผลิต cpu T7250

จริงหรือปล่าวครับที่ s41-m62 ไม่มีขายในงานคอมมาร์ท เพราะเลิกผลิต cpu T7250 ไปแล้ว

จิงครับ
    ผมพาเพื่อนไปซื้อว่าจะซื้อ s41-m62 ดันไม่มีซักบูต เช็กไปที่พันทิพก็ไม่มี

เลยถอย s41-m60 มาแทน 36900 เสียดาย

Comment

ได้แรงกว่าเดิมซะงั้น ^^

Comment

Originally posted by pongpum View Post
        จิงครับ
        ผมพาเพื่อนไปซื้อว่าจะซื้อ s41-m62 ดันไม่มีซักบูต เช็กไปที่พันทิพก็ไม่มี

เลยถอย s41-m60 มาแทน 36900 เสียดาย
        อยากถามหน่อยครับที่ซื้อมา 36900 บาท รวม vat แล้วหรือยัง ถ้ารวม vat แล้วราคาเท่าไหร่ครับบอกหน่อยจะจะถอยแล้วพรุ่งนี้ และแต่ละร้านขายราคาแตกต่างกันมากหรือป่าวควรไปซื้อร้านไหนดีครับ ถามมากไปหน่อยอย่ารำคาญนะครับ อยากทราบจริงๆ

Comment

Working...
        X