Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติด u120ex ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติด u120ex ไม่ได้ครับ

ทำไงดีไม่มีตัวล๊อคของamd ข้างใต้อะครับ เพิ่งซื้อมาลองติดดันไม่มีฐานยืดนอตข่สงใต้เมมบอร์ด

ต้องซื้อชุดล็อคamdเพิ่มครับ

Comment

ของผมมันแถมมาให้นะครับ

Comment

ปกติฐานยึด sink จะมีน็อต 4 ตัว ไว้ยึดระหว่างฐานล็อค sink กะ เหล็กด้านหลังบอร์ด อะครับ
        บอร์ดท่านไม่มีแผ่นเหล็กนีใช้ปะครับ สงใสต้องไปขอซื้อกะบอร์ดที่เสียแล้วมังครับ

Comment

555+เหมือนกานเลยผมก็ไม่มีมา เพราะมันไม่ได้มีให้ผมใช้บอร์ดกิกกาบ้วย เป็นพาสติก แต่โชคดีที่มี m2n-e ultra570 ตัวเก่าอยุ่เลยนถอดมาสัปกาน 555+

Comment

ขาย

Comment

Working...
            X