Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงครามราคาเริ่มแล้ว ATI "เราไม่ยอมให้ใครขายถูกกว่า" & GTX200 Final Price

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีๆ

Comment

ดีเลยคับ

Comment

อยากสอยจิงๆ

Comment

06 คะแนนไม่น่าประทับใจจิงๆแหละคับ d(-__-")b
          แค่ Q6600 3.24 + 8800GT ยังได้ตั้ง 14,5xx

Comment

เอาล่ะว้า สีแดงเริ่มแย๊บ..ใครจะน๊อค แต่ที่แน่ๆเล่นเกมส์ไพ่ลื่นตูดแตก

Comment

3870 เหลือ 3xxx แหงๆ ราคาน่าจับต้อง ขนาด 4850 3d06 15kscore 6400.-
              แล้วรุ่น 3870 จะเหลืออะไรละ

Comment

เหลือไว้ให้คนที่ยังไม่แรงจะได้แรงกานทั่วหน้าครับ อิอิ

Comment

ผมรู้สึกดีนะ เห็นข่าวแบบนี้
                  แปลว่าผู้บริโภคกำลังได้ประโยชน์ ได้ใช้ของแรงในราคาที่ถูกลง
                  ผมยังจำได้เลย สมัยที่การ์ดตัวท๊อป ราคาสามหมื่นกว่าบาท
                  แล้วการ์ดกลางๆ ก็แตะๆ หมื่นบาท

แต่ดูตอนนี้สิครับ
                  เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผมเพิ่งไปสอย 3870 มา ในราคาแค่ 5100 บาท
                  ซึ่งถ้าเป็นแต่ก่อนคงได้การ์ดกิ๊กก๊อกของ generation นั้น

รู้สึกดีจริงๆ ^^

Comment

ดีๆ จะได้เปลี่ยนการ์ดซะที เหอะๆ

Comment

Working...
                    X