Announcement

Collapse
No announcement yet.

F8SN VS S41 ขอครั้งสุดท้ายแล้วครับ พรุ่งนี้จะไปถอยแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F8SN VS S41 ขอครั้งสุดท้ายแล้วครับ พรุ่งนี้จะไปถอยแล้ว

F8 ที่ในงานมี กะ S41 ที่ในงานมี สเปกประมาณเนี่ยอะครับ

ซีพียู เหมือนกัน T8100 (อยากได้ 8300)
    แรม 2กิ๊กเหมือนกัน
    การ์ดจอ F8 เป็น 9500gs ของ s41 เป็น8600M GS (s41 มันต้อง 8600gt gddr3 ใช่มั่ยครับ)

โดยส่วนตัวแล้วรู้สึกเหมือนว่า F8 ดูดีกว่า

แต่ไอการ์ดจอของ S41มันดึงดูดมาก(เท่าที่ดูในบอร์ด) แต่ทำไมในงานมันไม่มี 8600gt ddr3 อ่าครับ ผมกำลังสับสนอย่างแรง

หรือว่าควรรอไปซื้อที่พันทิพย์ดีกว่าครับ

คือว่าจริงๆแล้วงานคอมครั้งที่แล้วผมก็ไปรู้สึกเสียดายมากนึกว่าครั้งนี้จะมีอะไรที่ดีกว่า ดันลดสเปกมาหมด 2 รุ่นที่เล่งไว้

F8SN การ์ดจอแรงกว่าs41พอสมควรคร้าบบ

Comment

เงินถึงก็เล่น 9500M GS ไปเถอะครับ

อายุการเล่นเกมคุ้มมาก ถ้าชอบปรับhighๆ อยากเล่นเนียนๆ

แต่ถ้าเกมไม่หนักมากมาย

S41 คุ้มมากกว่า ^^

Comment

อ๋อ โอเคเลยครับ

ไอ 8600gt ddr3 เนี่ยมันของ y510 ใช่มั่ยครับ อื้ม

ขอบคุณมากครับ

Comment

อ่อ ซื้อ s41 แถมแรมเปง 4 GB นะครับบบบ

สำหรับ M60 นะ

s42 เค้าบอกว่ามาปีหน้าโน่นแหนะ ถามแระ

Comment

F8sn ตัว9500 m gsคับ

Comment

Originally posted by noobz View Post
              อ่อ ซื้อ s41 แถมแรมเปง 4 GB นะครับบบบ

สำหรับ M60 นะ

s42 เค้าบอกว่ามาปีหน้าโน่นแหนะ ถามแระ

ชื้อร้านไหน บูทไหน อ่ะครับ กำลังสนใจรุ่นนี้

Comment

gf8600MGT DDR3 มีใน benq s41 ที่ cpu เป็น L7500 เท่านั้น

Comment

F8SN

Comment

ชอบ เอฟ8 ครับ, ๆ

Comment

Working...
                    X