Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพงานCommart X'Gen2008 เล็กๆน้อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thannk

Comment

ไปมาแล้วครับ

ไม่มีอะไรกว่า พันทิพย์ สำหรับ การซื้แยกชิ้น หลักๆมีแค่ ของ HWH กับ JIB และไม่มีอะไรสักตัว ของน้อยมากกับ แยกชิ้นนะครับ
      ที่เห้นในรูป แค่ 1 ส่วน 1000 ของงาน ที่เหลือ เหมือน ตลาดนัด NB กับ จอ เลยครับ ที่จะเดินแบทไม่มีคนเยอะจริงๆ

ผมยังไปได้ NB กับ จอ ติดมือกลับมา ถูกดู ลดแถมแจก กระจาย

Comment

หื่นจัด มาเจอ ราคา ซะงั้นๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ไปมาแล้วครับ

ไม่มีอะไรกว่า พันทิพย์ สำหรับ การซื้แยกชิ้น หลักๆมีแค่ ของ HWH กับ JIB และไม่มีอะไรสักตัว ของน้อยมากกับ แยกชิ้นนะครับ
          ที่เห้นในรูป แค่ 1 ส่วน 1000 ของงาน ที่เหลือ เหมือน ตลาดนัด NB กับ จอ เลยครับ ที่จะเดินแบทไม่มีคนเยอะจริงๆ

ผมยังไปได้ NB กับ จอ ติดมือกลับมา ถูกดู ลดแถมแจก กระจาย
          ใช่แล้ว ตลาดนัดNB LCD PRINTER แล้วก็มีร้าน TK JEDI เล็กๆ ซุ่มของ TAGANกับ CM ก็เล็กๆ
          จะมีก็ HWH ที่โซนใหญ่หน่อย กับ JIB -.-
          แล้วก็โซนโทรศัพท์ กับโซนกล้อง

Comment

การ์ดจอราคาถูกดีครับ

Comment

Working...
            X