Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 79k NB ตัวไหนคุ้มสุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 79k NB ตัวไหนคุ้มสุดหรอครับ

เพื่อนจะซื้อน่ะครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ตอนนี้เพื่อนดูตัวนี้อยู่น่ะครับ VAIO SZ - VGN-SZ79SN/C ไม่รู้ว่าราคานี้มีคุ้มกว่านี้ไหม
    ขอบคุณครับ
    ส่วนนี่เป็นรายละเอียดของ VAIO SZ - VGN-SZ79SN/C นะครับ
    Last edited by makeithard; 14 Jun 2008, 01:07:54.

จะเอาคุ้มแค่ 45k ก็เหลือแหล่แล้ัวล่ะครับ
    ตระกูล Asus F8 และ BenQ S41 ซีรีย์ต่าง ๆ มีให้เลือกสรร มากมาย
    ขออภัยครับ ไม่มีความรู้เรื่อง Sony Vaio เลยอ่ะ

Comment

ซื้อ NB 3หมื่น นิ๊ด
      ที่เหลือ อีก 3หมื่นกว่า ไปซื้อ PC เทพๆ

Comment

ยืนยันครับว่าจะซื้อด้วยงบเท่านี้ = =a แบบว่าต้องใช้specสูงพอตัว แต่ต้องออกมาทำงานข้างนอกซะเป็นส่วนใหญ่ครับ

Comment

ถ้าอย่างนั้น vaio จะเปลืองที่สุด ถ้ามีเงินขนาดนั้นยี่ห้ออื่นให้คุณได้มากกว่า

Comment

ถ้าเป็น Vaio ผมว่าไม่คุ้มนะ

แถมระยะยาวถ้าเกิดเจ๊งซ่อมแพงอีก

หันไปดูพวก Asus ดีกว่าครับ

แต่ว่างบขนาดนี้ MacBookPro ก็น่าสนใจนะครับ

^^

Comment

งบขนาดนี้เหลือเฟืออ่าF8 Sn ก็พอ

Comment

เอา G1SN ไปเลยครับ

Comment

ทำไมต้องเป็น vaio

แพงไม่คุ้มราคา

Comment

งานประเภทไหนเหรอครับ

Comment

G1SN อีกเสียงครับ

Comment

mac pro อิก เสียงครับ,,(ถ้าไม่อยาก เหลือเก็บไว้)

ไม่ังั้นก็ เอา 6920G t9xx เลย จร้า

Comment

Alienware พอมั้ยอ่ะ... หมายถึงตังอ่ะ งิงิ

Comment

อืมๆ
                            เห็นหลายๆคนanti vaio
                            แต่ก็นะ
                            เหตุผลของเค้าก็จริง
                            แต่ผมต้องถามก่อนงบ79k
                            คุณต้องการใช้notebookของคุณในด้านไหนครับถ้า
                            เบาด้วยแรงด้วย
                            benq x31ก็น่าสน
                            แต่ผมไปเล่นตัวจริงมารู้สึกว่าทำkeyboardมาไม่ค่อยดีนะ
                            vaio sz
                            ก็ดีเพราะว่าได้วัสดุความดูดีแล้วแรงพอตัวเลย
                            cpuแรงกว่าแต่การ์ดจอแค่8400M GS
                            ก็ลองดูแล้วกันครับ

Comment

ผมว่าลองสั่ง dellเลยดีป่าว

Comment

Working...
                              X