Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามนิสนึงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนิสนึงคับ

ผม Oc Vga ไปแล้ว ถ้าเราลบ พวก AtiTool กับ Riva นี้ ค่าที่ค๊อกไว้มันจะหายไหมคับ แล้วถ้ามันหายมีวิธีให้ ที่เราค๊อกไว้ เปงค่านั้น ตลอดไปได้ไหม หรือว่า ถ้าเปลี่ยนเครื่อง หรือ ลง วินโด้ใหม่ ก้ต้อง ค๊อกใหม่ทุกครั้ง ขอบคุณล่วงหน้านะคับ^^

เข้าใจตามนั้นถูกแล้วงับป๋ม
    เว้นแต่จะ flash bios ค่านั้นจะคงที่ตายตัวตลอดไป....

Comment

Originally posted by dears View Post
      เข้าใจตามนั้นถูกแล้วงับป๋ม
      เว้นแต่จะ flash bios ค่านั้นจะคงที่ตายตัวตลอดไป....
      ขอบคุณ ท่านมากขอรับกระผม เหอๆถ้า set bios คงไม่ไหวงี้ละอิอิ

Comment

Working...
      X