Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับจะซื้อการ์ดจอใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับจะซื้อการ์ดจอใหม่

พอดีขายการ์ดจอ 8600GT ออกไป
    เลยอยากจะได้การ์ดจอใหม่ ช่วยแนะนำทีครับ

CPU : AMD 5600+
    Mainboard : ASUS M2N-X
    RAM : 2GB

มีงบอยู่ 1หมื่นครับ จะอัฟหรือเพิ่มตัวไหนบอกทีนะครับ

ขอบคุณครับ

HD4870
    HD4850

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
      HD4870
      HD4850
      เห็นด้วยครับ

Comment

รีบใช้ ใจร้อน

Galaxy 9800GTX__________10,500 ฿

Comment

4870@...11,900

Comment

เอิกๆ หาเพิ่มอีก 2พันเยย มีตัวไหนที่ราคาไม่เกินตัวนี้บ้างครับ

แล้วถ้าผมซื้อการ์ดจอตัวที่แนะนำด้านบน 2 ตัวนี่ ผมต้องไปซื้อ พาวเวอร์ ซัปพลายเพิ่มไหม
            เพราะผมใช้ ที่ติดมากะเครื่อง Gview อ่ะครับ ถ้าซื้อเพิ่มต้องเอาของไรดีครับ ที่มันทนทานหน่อย
            Last edited by junedevil; 15 Jun 2008, 22:50:35.

Comment

4870

Comment

เพิ่มจิครับ พาวเวอร์อะครับ
                ใช้ hd4850 กะพาวเวอร์ silverstone st50f 500w.ก้แจ่มนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับ ผู้ที่แนะนำทุกท่านนะครับ

เท่าที่ผมอ่านมาตอนนี้ รู้สึกว่าผมจะชอบค่ายพลังสีเขียวเป็นพิเศษอ่ะครับ เพราะดูแล้วปัญหาน้อย
                  ไงสิ้นเดือนนี้คงไปถอยมาละครับ ค่ายสีเขียวนี่ตัวไหนดีครับ ไม่เกินหมื่นเด้อพี่น้อง

Comment

แปลว่ายังไม่เคยใช้สีแดงรุ่นแรงๆมาก่อนครับ

Comment

Working...
                    X