Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN A-200(5.1S) มีรูป + X-fi xtreme music เสียงดีขึ้นมากไหม เดิมใช้livesb0220มาเลย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN A-200(5.1S) มีรูป + X-fi xtreme music เสียงดีขึ้นมากไหม เดิมใช้livesb0220มาเลย์

ลำโพง EACAN A-200(5.1S)เปลี่ยนสายแล้วรู้สึกเสียงดีขึ้น มานิดหน่อย ลายละเอียดเพิ่มขึ้น เบสมันได้ใจมาก ถ้าเปลี่ยนจาก live 5.1 มาเป็น x-fi xtreme music เสียงจะดีขึ้นมากไหมคับ
    แบบว่าชอบฟังเพลง ดูหนังอ่ะคับ ส่วนใหญ่แล้วจะ ฟัง mp 3 รบกวนผู้รู้ หรือผู้ที่เปลี่ยนมาใช้ ช่วยตอบทีน่ะคับ สอนวิธี ปรับ กับ ลำโพง 5.1 ไว้ด้วยก็ได้น่ะคับ

ปล. ตั้ง 5.1 แบบนี้ระยะ***งเหมาะสมยังคับ รู้สึกว่าเสียงที่ได้ มันปนกันหมดเลยง่ะคับ แยกไม่ค่อยออก
    Attached Files

ตั้งลำโพงใกล้ไปครับ (หน้า)ตัวซ้าย***งตัวกลางซัก 1 เมตร ตัวกลาง***งขวาอีก 1 เมตร
    คู่หลัง***งกันซัก 2 เมตรครับ มิติจะดีกว่าเดิมเยอะ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
      ตั้งลำโพงใกล้ไปครับ (หน้า)ตัวซ้าย***งตัวกลางซัก 1 เมตร ตัวกลาง***งขวาอีก 1 เมตร
      คู่หลัง***งกันซัก 2 เมตรครับ มิติจะดีกว่าเดิมเยอะ

ขอบคุณมากคับ รบกวนอีกน่ะคับ ดันๆๆ

Comment

Working...
      X