Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีaccount เกมส์ farcry ขอหน่อยครับ ขอร้องล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีaccount เกมส์ farcry ขอหน่อยครับ ขอร้องล่ะ

เรื่องของเรื่องก็คือ อยากได้ของฟรี เลยไปโหลดเกมส์Farcry ที่ทางUbi ประกาศปาวๆว่าแจกฟรี ผมก็อุส่าตั้งหน้าตั้งตาโหลดตั้ง2.6 G ทั้งที่เน็ตก็ช้า ใช้เวลาเกือบ2วันไม่ได้พักจนเสร็จ พอเข้าไปติดตั้งก็ราบรื่นดี(ตื่นเต้นจะได้เล่นเเล้ว)พอกดมาซักพัก มันดันให้ใส่ไอดีกับพาสของUbiซะงั้น คราวนี้ผมไปสมัคก็ไม่ผ่านเพราะมันต้องใช้ IP ของคนที่อยู่อเมริกาเท่านั้น ใครมีวิธีแก้ไขบ้างครับ ช่วยหน่อย จะขอบพระคุณอย่างสูง

ขอด้วยคนครับ

Comment

Working...
    X