Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเวลาบู๊ตก่อนเข้าวินโดว์ต้องกดf1 or f2 ตลอดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเวลาบู๊ตก่อนเข้าวินโดว์ต้องกดf1 or f2 ตลอดเลย

ผมใช้ asusp4p800x s.478 ซีพียู 2.26/533 มันจะต้องให้กดf1 or f2 ตลอดเลย เข้าใปเซ็ทไบออสก้ไม่หาย เหมือนไบออสไม่จำก็ไม่ใช่ เพราะวันที่มันก้อจำได้ แต่ตัวอื่อนไม่จำ กลับเป็นเหมือนเดิม ถอดถ่าน หรือแฟลส ก้อแล้วไม่หาย ทำไงดีคับ ก่อนกดเข้า
    มันบอกว่า new cpu อะไรประมานนี้แหละ-ขอคำแนะนำด้วย-

ทั่นๆๆๆเทพ ไปไหนหว่า....

Comment

ลองเปลี่ยนถ่านครับ

Comment

25.-บาท อิอิอิอิ

Comment

ใส่ Floppy Disk รึเปล่าครับ ถ้าไม่ใส่ไป Disable A: ออกแล้วลองดูรึยังครับ

Comment

Working...
          X