Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แล้ว ไม่ไดร์เวอร์ xp ด่วนมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แย่แล้ว ไม่ไดร์เวอร์ xp ด่วนมาก

โน๊ตบุค รุ่น presario c700 ผมซื้อมา ตอนแรกเป้นวิสต้าร อยากใช้ xp เลยลงใหม่แต่ขาดไดร์เวอร์หลายตัว ไครพอมีไดร์ช่วยหน่อยนะคับ

Originally posted by prablove View Post
    โน๊ตบุค รุ่น presario c700 ผมซื้อมา ตอนแรกเป้นวิสต้าร อยากใช้ xp เลยลงใหม่แต่ขาดไดร์เวอร์หลายตัว ไครพอมีไดร์ช่วยหน่อยนะคับ
    ยี่ห้อนี้ เพื่อนๆในห้องเราก็ย้ำนักย้ำหนาแล้วนะครับว่า ถ้าจะใช้ XP ให้หลีกไกลๆ เพราะรุ่นใหม่ๆ

จะำทำมาเฉพาะ Vista ครับ ถ้าจะใช้ XP คงต้องหาไดรเวอร์กันหน่อยล่ะครับ

Comment

หรือลองไปอ่านและดาวน์โหลดไดรเวอร์ได้ีที่นี่นะครับ

คลิกเลย

และ คลิก

Comment

มีของรุ่นผมไหมคับหรือต้องไปใช้ vista จริงๆ presaio v3811au

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
          ยี่ห้อนี้ เพื่อนๆในห้องเราก็ย้ำนักย้ำหนาแล้วนะครับว่า ถ้าจะใช้ XP ให้หลีกไกลๆ เพราะรุ่นใหม่ๆ

จะำทำมาเฉพาะ Vista ครับ ถ้าจะใช้ XP คงต้องหาไดรเวอร์กันหน่อยล่ะครับ
          พลาดไปแล้วคับ ไครมีเก็บไว้มั้งค้าบ

Comment

ทั้ง 2 ท่านเลยครับ เข้าไปที่นี่ก็ได้นะ

คลิก

Comment

Originally posted by prablove View Post
              พลาดไปแล้วคับ ไครมีเก็บไว้มั้งค้าบ
              ไม่เป็นไรหรอกครับ ลองเข้าไปดูตามลิงค์ที่ผมให้ไปนะครับ

อาจจะได้ครบเลยก็ได้นะครับผม

โชคดีและมีความสุขกับโน๊ตบุ๊คตัวใหม่ครับ

Comment

ขอบคุณมากคับจะลองหาดู

Comment

Originally posted by lovelak View Post
                  ขอบคุณมากคับจะลองหาดู
                  ใช้เหมือนกันหรือคับ

Comment

แนะนำให้หาโปรแกรม everest ultimate มาไว้ในเครื่องด้วยครับ เผื่อบางตัวหาไม่เจอจริงๆ ก็ลองใช้โปรแกรมคลำๆทางเอาใน google ได้ หึหึ

Comment

Working...
                    X