Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาแล้วครับ F8SN-4P03C

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาแล้วครับ F8SN-4P03C

ได้จาก Commart นี่แหละครับ ราคา net 38,900

ผ่อน KTC 0 % 10 เดือน ตก 3,890 x 10 เดือน
    spec
    cpu T8100
    Ram 2 G.
    HD 250
    VGA 9500GS 512mb DDR2
    Windows Vista Home Ultimate License

ของแถมได้

กระเป๋า+softcase+usb hub+mouse+thumbdrive 2 G.

ลอง test 3DMark 06 บน Vista แล้วได้ 3,843

ถ้าลง XP น่าจะได้คะแนนมากกว่านี้นิดหน่อย

ตอนแรกก็จะซื้อ Lenovo Y510 แล้ว แต่ทำใจกับ Design กับ นน. 3 โล กว่าไม่ไหว

ที่สำคัญ Y510 ไม่มี 0 % ^^"

เท่าที่ลองเล่นก็ OK ครับ เครื่องสวย งานประกอบดี ความเร็วเยี่ยม

โอ้วว ดีใจด้วยครับ คอมมาร์ทนี่เเข่งกันเเถมใหญ่เลย

Comment

ยินดีด้วยคนครับ

ช่วงนี้คงมีเพื่อนๆถอยออกมาหลายรุ่นแน่ๆครับ

Comment

แล้วรุ่นนี้หนักเท่าใหร่ ครับ

Comment

2.3 โล ครับ เบากว่า Y510 ประมาณ 1 โล เต็มๆ

Comment

ขอบคุณครับ พอดีว่าวันนี้ ไปดู asus ในcommart มาแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอารุ่นใหนดี มีงบประมาณ 35,000-37,000 ครับ อย่างไรช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

ร้านไหนครับ

Comment

ร้านไหนหรอคัพ ขอบคุนคัพ

Comment

ได้มาแล้วเหมือนกันครับแต่ของผม 40k เพราะว่าใช้เครดิตอะครับ

ของผมร้าน mouse group บริการดีใช้ได้ครับ คุยดี ตอนเทสก็มาช่วยเทสด้วยอ่าาาาาา

Comment

ดีใจด้วยครับ ของแรงเพิ่มขึ้นมาอีก1แหละ 3dmark06 3800 ในvista s41-335GT Overclock เต็มสูบก็ได้ 38xx ใน vista เหมือนกัน ถ้าลาก F8SN สงสัยกระชูด

Comment

อยากเห้นตัวเป็นๆจังเลย reviewๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by porjung View Post
                        ได้มาแล้วเหมือนกันครับแต่ของผม 40k เพราะว่าใช้เครดิตอะครับ

ของผมร้าน mouse group บริการดีใช้ได้ครับ คุยดี ตอนเทสก็มาช่วยเทสด้วยอ่าาาาาา
                        ร้านเดียวกันเลยกับคอมมาร์ทครั้งที่แล้ว

Comment

39000 อ่ะครับ

Comment

คุณ jojoro ร้านไหนอ่ะ เอาความยากมาบอกแล้วไม่บอกร้าน

Comment

ผมเดินเล่นห้างแถวๆบ้าน

เห็นป้ายบอกราคาเดียวกะคอมมาร์ท 39,000 ครับ

Comment

Working...
                              X