Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะพ่นสีพัดลมจะเป็นไรมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะพ่นสีพัดลมจะเป็นไรมั้ยครับ

คือว่าอย่ากได้พัดลมสีๆครับ
    ผมอยากใช้สีสเปร์มาพ่นพัดลมจะเป็นการดีหรือไม่ครับ
    แนะนำด้วยครับ

คิดว่าไม่มีปัญหา(มั่ง)คับ

Comment

ถ้าสีเข้าไปที่ตัวแบริ่งคิดว่า(น่าจะ)มีปัญหาครับ

Comment

พ่นตรงใบพัดอ่ะคับ

Comment

อาจทำให้พัดลมความเร็วรอบลดต่ำลงได้นะครับเพราะน้ำหนักใบพัดเยอะขึ้น
          เสี่ยงต่อการที่พัดลมจะมีเสียงดังอีกด้วย
          เพราะการที่จะผลิตพัดลมออกมาหนึ่งตัวนั้นน้ำหนัก,องศาใบพัดก็เป็นปัจจัยที่สำคัญต่อ
          ความเร็วรอบและเสียงที่ออกมา
          Last edited by kuhome007; 16 Jun 2008, 10:15:24.

Comment

Originally posted by kuhome007 View Post
            อาจทำให้พัดลมความเร็วรอบลดต่ำลงได้นะครับเพราะน้ำหนักใบพัดเยอะขึ้น
            เสี่ยงต่อการที่พัดลมจะมีเสียงดังอีกด้วย
            เพราะการที่จะผลิตพัดลมออกมาหนึ่งตัวนั้นน้ำหนัก,องศาใบพัดก็เป็นปัจจัยที่สำคัญต่อ
            ความเร็วรอบและเสียงที่ออกมา
            อืม

Comment

ผมว่านะครับอย่าทำเองเลยมันเหม็นเป็นรังสีไม่เหมาะหรอกครับไหนๆอยากสวยไปหาพัดลมของTt ตัวไม่กี่บาทมาใส่ดีกว่ามีไฟมีตัววัดรอบมีความแรงมีความเงียบความสวยพร้อมเลย

Comment

Working...
              X