Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดผมใส่ได้ทั้งagpและpci e อยากจะถามเรื่องบัสinterfece

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดผมใส่ได้ทั้งagpและpci e อยากจะถามเรื่องบัสinterfece

คือถ้าบอร์ดทีใส่อย่างเดียวมันจะเห็นpci eเป็น133ช่ายป่าวคับ แต่ของผมมันเห็นเหลือ100เองอ่ะคับ
    อยากถามว่ามันจะส่งผลกับการทำงานของการ์ดจอมากน้อยแค่ใหนอ่ะคับ อ๋อ อีก 33 ที่หายไปมันต้องเอาไปให้สล๊อตagp นะคับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ
    GA-8I915ME-GV
    Last edited by liverpool623; 15 Jun 2008, 00:52:24.

เมนบอร์ดรุ่นไหนล่ะท่าน ขอรายละเอียดด้วยครับ

Comment

Working...
    X