Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม NX8800GTX Vs. GF9600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม NX8800GTX Vs. GF9600GT

จะขอถามว่า NX8800GTX กับ GF9600 GT ตัวไหนแรงกว่ากันครับ
    แล้วราคาเท่าไรด้วยครับ

มวยคนละรุ่นกันเลยจ้า GTX กินไปสองเสาไฟฟ้า 555

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
      มวยคนละรุ่นกันเลยจ้า GTX กินไปสองเสาไฟฟ้า 555
      ตามนั้น

Comment

แค่ 8800GT ก็กระดูกคนละเบอร์แล้ว

Comment

น่านอ่ะดิ

เอามาเปรียบกานได้ไงนิ คนละราคากันเลยนะน่ะ

Comment

ราคาอ่าครับ

ราคาเท่าไรครับ
            NX8800GTX ที่ผมเห็นอะ 9,xxx นะครับ (ไม่รุ GTS หรือ GTX)
            แต่ที่รู้ๆคิอ รูปตัวเหมือนกันเปะ (ภาพ และ ตัว)

ตกลงราคาเท่าไรครับที่บอกว่าแพง
            ผมรู้ของ GF9600GT แล้ว

ขอบคุณครับ

Comment

8800GTX 9xxx ไม่ใช่แล้วมั้งครับ

มันเลิกผลิตแล้วไม่ใช่เหรอครับ

9xxx นี่ มือสองหล่ะสิครับ ??
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by DraiZa View Post
                ราคาเท่าไรครับ
                NX8800GTX ที่ผมเห็นอะ 9,xxx นะครับ (ไม่รุ GTS หรือ GTX)
                แต่ที่รู้ๆคิอ รูปตัวเหมือนกันเปะ (ภาพ และ ตัว)

ตกลงราคาเท่าไรครับที่บอกว่าแพง
                ผมรู้ของ GF9600GT แล้ว

ขอบคุณครับ
                GF 9600GT มือ1ราคาประมาณ 5300 นะครับ ของราคา 9 พันกับ 5พัน คุณว่าอันไหนแรงกว่าล่ะ ราคาต่างกันร่วมๆ2เท่า

Comment

8800GTX ครับ อิอิ

ว่าแต่ยังหาได้อยู่หรอ

Comment

ร้านจิ๊ป ขายอยู่ 21,xxx

Comment

-*-

ก้อผมไปเจอที่ร้านเจ็ทที่ Zeer รังสิตนิครับ

Comment

GTX ลากไปกิน -*-

Comment

Working...
                        X