Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดึงภาพหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดึงภาพหน้าจอ

ดึงภาพหน้าจอพวก Aquamark Pcmark หรืออื่นๆ ที่เราทดสอบกับเครื่อง
    เอามาใช้ได้อย่างไร ด้วยวิธี หรือโปรแกรมใดครับ
    ขอละเอียดนิดนึง สำหรับมือใหม่ที่อายุค่อนข้างเป็นอุปสรรค อิ อิ

ที่ผมใช้ก็ กด prnt scrn อยู่แถวๆ scroll lock อ่ะครับ แล้วเอามา paste ในโปรแกรม paint แล้วเซฟ

Comment

ลองแล้วเยี่ยมครับ ง่ายจริงๆ ขอบคุณครับน้อง
      สนุกกับการเรียน และ Mac Book ครับ

Comment

Snagit ก็โอเคครับ

Comment

Snagit <<< ดูดเว็บแคมได้ด้วย ... อิอิ

Comment

Working...
          X