Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาสเป๊กโนตบุ๊กให้หน่อยครับ ราคาไม่เกิน33000hpนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาสเป๊กโนตบุ๊กให้หน่อยครับ ราคาไม่เกิน33000hpนะครับ

อยากได้โน๊ตบุ๊กhpครับราคาไม่เกิน33000 คือเสียดายไปงานคอมมาส ไม่ทัน อะติดเสาอาทิตแม่โอนตังมาไม่ได้อิอิ แล้ว ช่วยบอก เเหล่งที่มันถูกๆๆให้ด้วยนะครับช่วยทีมือไหม่

ช่วยบอก เเหล่งที่มันถูกๆๆให้ด้วยนะครับ
    ห้อง Notebook Market ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน โน้ตบุ๊ค และ อุปกรณ์เสริมโน้ตบุ๊คทุกชนิด เลยครับ

มีทั้งมือ 1 แกะกล่อง ใช้มาไม่นาน หรือใช้มานานแล้ว

ปล. นี่คือแค่คำแนะนำ ถ้าไม่สบายใจกับการซื้อของมือสอง ก็ต้องซื้อเอาตามร้านตัวแทนจำหน่ายครับ

Comment

Working...
    X