Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ 8800GT นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ 8800GT นะครับ

ใช้มานานแหละ เบื่อ 8800GT นะครับ เห็นเขาว่า ATI ภาพสวย อยากลองดูนะครับ ก่อน 4xxx จะมา

อยากลอง 3870 บ้างใครอยู่แถว ชลบุรี บางแสน ใช้ 3870 อยากลองเปลี่ยนใช้ 8800GT เอามาแลกกันเล่นได้นะครับ ของผม MSI 8800 GT OC ใส่ซิงค์ HR-03 แล้วเย็นเจี๊ยบ

ดันไปให้หายเบื่อ

Comment

เอามาให้ผม จิ ถ้าเบื่อ ไม่แลกนะ เอาเฉยๆ อิอิ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
        เอามาให้ผม จิ ถ้าเบื่อ ไม่แลกนะ เอาเฉยๆ อิอิ
        แล้วผมจะใช้อะไรอะ มีใครอยากลองแลกกันนะ ตะเอง

Comment

แหมถ้าอยู่กรุงเทพและอยากลองเหมือนกันกำลังคิดจะเปลี่ยนพอดี

Comment

ขายดิครับ ง่ายกว่า!!!

Comment

Originally posted by Trex View Post
              ขายดิครับ ง่ายกว่า!!!
              แค่อยากลองแลกกันเล่นเปลี่ยบประสบกาม(การณ์)นะครับจริงๆเคยเอา 8800GT ต่อ SLI ดูแล้วก็ชอบนะครับแต่ตอนนั้นต้องใช้เงินเลยขายไป 1 ตัวเหลือไว้ใช้ตัวนึง ก็รอราคา8800gtลงอีกหน่อย ไม่ได้พูดถึง แฟซ่า นะครับ ก็จะหามาอีกตัวนึง คงไม่ได้ไปใช้ตัวใหม่ๆที่กำลังจะออกมา คงซื้อไม่ไหว แต่เห็นหลายคนพูดถึง ความสวยงามของภาพของ ATI ผมก็ไม่เคยเห็นเพราะแถวบ้านก็ไม่มีเพื่อนเล่นคอม เลยไม่รู้จะไปดูที่ไหน เลยอยากลองแรกเล่นดูนะครับ เรื่องทั้งหมดก็เป็นเช่นนี้เอย

Comment

แลก

Comment

เคย สัมผัสมาด้วยตัวเองมาแล้วครับ 88gt กะ 3870 OC

3870 ถ้าเอามาเล่นเกมส์นะ ไม่ Work อย่างแรง ผมซื้อมาได้ 2 วัน ผมก็ปล่อยต่อเลย

Comment

จบข่าว

Comment

ผมใช้ HIS 3870 IceQ3 อยู่ครับ ก้อเย็นดีครับ ^^

Comment

อยากลองแลกแต่ไกลงับแลกมะได้

Comment

จุดประสงค์มาก่อนเป้นอันดับแรกคะ เพื่อกิจกรรมใด

Comment

กิจกรรม?

Comment

กีฬาในร่มผ้าดีนักแล... เอิ๊กก

Comment

Working...
                              X