Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์นิส นะ กับ หาเศส Lian-Li PC-V1010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์นิส นะ กับ หาเศส Lian-Li PC-V1010

ขอโชว์นิส นะ กับ เคส Lian-Li PC-V1010
    รูปไม่ค่อยชัดนะครับ ใช้มือถือถ่าย
    เคสเพิ่งซื้อมานะครับ ซื้อมารุ่นนี้ไม่มีฝาใส ต้องซื้อแยกนะครับ กัาลังรอฝาใสอยู่ของจะมาสิ้นเดือน เลยเปลือยฝาใช้ไปก่อน ฮิๆ
    Attached Files

สวยดีครับ

Comment

ปืนสวยดีครับ แฮ่ม

Comment

...V1010เหรอ? ..เฮอะ! ดูๆแล้วไม่สวย ไม่เห็นน่าใช้ตรงไหนเลย!!~
        (ช่วยไม่ได้ ก็องุ่นมันเปรี้ยวนี่ T_T )

Comment

จะโชว์ปืนหรือคอมกันแน่น นะ

Comment

นิด ใช้ ด.เด็กครับ ไม่ใช่ ส.เสือ
            ภาษาไทยใช้ให้มันดีๆหน่อยก็ดีครับ ....

Comment

งามครับ

Comment

สวยดีครับกับเคสในตำนาน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=261453

ฝากด้วยครับ

Comment

สวยดีครับ ใส่พัดรมได้นิสเดียวเอง

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

สวยดีครับ ผมก็ใช้ แต่กะลังจะขายละครับ ฝากเข้าไปดันด้วยนะครับ
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=262259

Comment

Originally posted by kaenlaithai View Post
                          สวยดีครับ ใส่พัดรมได้นิสเดียวเอง
                          พัดรม ควรเป็น พัดลม
                          นิสเดียว ควรเป็น นิดเดียว นะครับ

ภาษาไทยเป็นสมบัติของทุกๆคน ช่วยๆกันนะครับ

Comment

Working...
                          X