Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA จะทำเกม fifa ภาพเเบบ xbox มาลง pc เมื่อไรอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EA จะทำเกม fifa ภาพเเบบ xbox มาลง pc เมื่อไรอะครับ

สงสัยอะครับ ว่าทำไม EA ไม่ทำเเบบ XBOX มาลง pc สักที เอาภาพเดิมๆมาหลายภาคเเล้วอะครับ
    อยากเล่นเเบบ next gen ซักทีอะครับ เบื่อ pes2008 เเล้วอะ

ใครรู้บ้างครับช่วยบอกทีครับ ว่า ea จะทำออกมาเมื่อไร
    ขอบคุณครับ

pcยิ่งทำยิ่งห่วย

Comment

Originally posted by sc View Post
      pcยิ่งทำยิ่งห่วย
      ใช่ เซ็งครับ ผิดหวังมาก
      xbox ภาพไปไกลเเล้ว

Comment

ภาค 09 ครับ

Comment

จนกว่าจะป้องกันแผ่นผีได้มั้งครับ

PS3 ก็สวย แต่ไม่รู้ว่า xbox กับ ps3 เครื่องไหนสวยกว่า

Comment

ผมว่าไม่มีวันมั้งคับ เพราะอย่างเกมNBAเนี่ย Nextgenไปปี2006 ของpcยังภาพเหมือน2004 จนถึงทุกวันนี้T-T

Comment

อยากเห็นเหมือนกันครับ

Comment

คงยากครับ เพราะ Consol มีคนบริโภคแผ่นแท้มากกว่า PC ครับ โอกาศที่จะมาลงยากมากจริงๆ

Comment

Engine ของ Fifa จะเปลี่ยนทุกๆ 2 ปีครับ เพราะงั้น 08 ของ pc เลยใช้ตัวเดียวกัน 07 ครับ แต่รับรองว่า 09 ใช้ตัวเดียวกับ xbox แน่นอน

Comment

ข่าวคราวว่าของปี09 จะใช่ครับ

แต่ผมผิดหวังอย่างแรงงงงงงงงงงงงงง มีคนแนะนำเพียบ ระบบเสียงดี ภาพดูss แล้วห่วยแตก แต่เขาบอกของจริงสวยกว่าเยอะมากหลายเท่า เล่นซะกิเลสอยากได้มากมาย พอได้มาวันนี้ลองลง เอ่อ.......... menu ก็ห่วยแตก ไม่สวยเลย ในเกมส์ เอ่อ........ ภาพห่วยมากกกกกกกกกกกก ทำไมหนอเขาบอก pes2008 แทบไม่พัฒนา น่าเบื่อ แต่ผมเทียบแล้วpes 2008 พัฒนาภาพ เสียง นี่มากกว่า07เยอะพอควร โดยเฉพาะระบบภาพ และการcontroll น้ำหนักบอล พัฒนาไปเยอะเลยนะ ชอบมากๆ

นี่มาโหลดpatch fifa 2008 ทุกตัวอยู่ รวมทั้งnextgen patch ที่fans ทำกันเอง ดูดิ๊ ถ้าห่วย ระบบไม่ต่างกับpes2008 มากเรื่องการเล่น ก็จะไปเล่นpes2008 masterleague เหมือนเดิมดีกว่า กำลังสนุก

Comment

สำหรับ pc ปีนี้ fifa ไม่สู้ pes หรอกครับที่เขาๆบอกกันว่าดีัเป็นของ xbox360 กับ ps3 ครับ
                      โดย fifa08 บน xbox360 ps3 ดีกว่า pes2008 ครับลองมาแล้วต่างจาก pc ลิบลับ

Comment

fifa ระบบเสียงดีจริง ๆ ครับ เสียงพากย์นี่สุดยอดไปเลย แต่ถ้าจับ PC เล่น fifa ก็เล่นไม่ลงล่ะครับ เจอกราฟฟิกแบบนั้นเข้าไป Euro2008 นี่ก็เหมือนกันเลย

Comment

คนที่บอกดีนี่ภาคpc นี่แหละครับ ผมยังเคืองไม่หาย ไอ้เราก็รู้อยู่แล้วว่าของconsole มันดีกว่า แต่เขาบอกpc ก็ดี แต่ภาพแย่กว่าหน่อย(หน่อย?) มีการบอกแตะpes2008 pc แล้วเลิกเล่นเลย มาเล่นfifa ต่อดีกว่า เง๊อ ซะงั้น

Comment

Working...
                          X