Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับแผ่น Driver ของ Notebook HP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับแผ่น Driver ของ Notebook HP

แผ่น driver ของ notebook hp สามารถหาซื้อได้หรือป่าวค่ะ

คืออยากซื้อเก็บไว้ ไม่อยากโหลดน่ะค้ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่มีอ่ะครับ ไม่รู้ว่าทำไม ตั้งแต่ อดีต จน ปัจจุบัน ไม่เคยให้แผ่น Driver เลย

สงสัย เมีย ห่วง

Comment

ใช้ notebook รุ่นไหนคะ เพราะเครื่องแรกที่ซื้อของ hp เค้าก็ให้แผ่น Driver มาให้นะ ตอนนั้นที่ซื้อก็จะมี windows ลิขสิทธิ์ มาให้อ่ะ ถ้าเป็นเครื่องที่เป็น Dos ก็ให้ write แผ่นจาก sw setup ได้เลยค่ะ

Comment

Working...
      X