Announcement

Collapse
No announcement yet.

RamPage VS P5Q E ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RamPage VS P5Q E ?

RamPage Formula กับ P5Q-E

ทำงาน 3D Render หนักมากมาย
    เอามา OC พอตัว และ อัดแรม 4 GB*2

1.แค่อยากรู้ว่า จำเป็นมั้ยที่ ต้องใช้ RamPage ทั้งที่ P5Q E ถูกกว่า

2. อันไหนคุ้มกว่ากัน

ถามเพราะอยากรู้อ่ะ แต่ใจอยากใช้ P5Q-E เพราะถ้าซื้อแล้ว เงินเหลือเยอะกว่า
    Last edited by ntsystem; 15 Jun 2008, 21:30:05.

P5Q-E ครับ คุ้มกว่า
    แต่ถ้าเงินท่านเหลือก็ RamPage ตามความอยากครับ

Comment

P5Q-E คุ้มกว่าครับ
      เเรงกว่ากันไม่มาก หรอครับ

Comment

Originally posted by กิ๊-ก-ก๊-อ-ก View Post
        P5Q-E ครับ คุ้มกว่า
        แต่ถ้าเงินท่านเหลือก็ RamPage ตามความอยากครับ
        ขอบคุณคับผม ก็จริงๆจะให้มันเหลือล่ะครับ จะเอาไปซื้ออย่างอื่นต่อ ^^

Originally posted by apichate View Post
        P5Q-E คุ้มกว่าครับ
        เเรงกว่ากันไม่มาก หรอครับ
        อ่อๆ แรงกว่ากันไม่มาก นี้หมายถึง ตอน OC หรอ

หรือว่ายังไงอะ

Comment

Originally posted by ntsystem View Post
          ขอบคุณคับผม ก็จริงๆจะให้มันเหลือล่ะครับ จะเอาไปซื้ออย่างอื่นต่อ ^^

อ่อๆ แรงกว่ากันไม่มาก นี้หมายถึง ตอน OC หรอ

หรือว่ายังไงอะ
          เพรมตเกมส์ครับ ส่วน OC น่าจะพอๆกันนะ

Comment

Originally posted by apichate View Post
            เพรมตเกมส์ครับ ส่วน OC น่าจะพอๆกันนะ
            อ่อๆ เรื่องเกม ไม่เน้นมากหรอกครับ ^^

ที่เน้นหลักๆคือ เอาไว้ Render เลยครับ

ส่วน OC นี้ คงไม่เอามาก ขอพอตัว

ขอบคุณน่ะครับสำหรับคำแนะนำ -/\-

Comment

ไม่รู้แฮ๊ะ ยังไม่เคยเอามาเทียบกัน ว่ามันต่างกันยังไง แล้วไม่เคยเอามา OC แข่งกัน มีใครทำแล้ว ลองเอามาให้ดูมั่งนะ

Comment

มีใครจะแนะนำ อีกมั้ยย ^^

Comment

P5Q-E สวยครับ

Comment

หุหุ

สรุปก็ P5Q-E ^^

Comment

P5Q-E ถูกกว่าเยอะครัย
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                      X