Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง BOSE MusicMonitor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

***งมากๆๆนี่เท่ากับ C2 Vs M2 คร่าๆ---

อันนี้ตอบยากนะคะรองไปฟังเองดีกว่าคะที่พาราก่อนนะคะแล้วจะรู้คะ..อิอิ...
    Last edited by Nickbee; 16 Jun 2008, 10:06:50.

Comment

คิคิ ก็เห็นว่า***งกันมากนึกว่า จะบอกกันได้ง่ายๆ สรุป ***ง คิคิ

Comment

ไม่นะคะกรี๊ดๆๆๆๆๆอย่าทำรายหนูเลยคะหนูขอโทดคะ...อิอิ...

Comment

แบบว่าราคาน่ะ***งแน่ๆ แต่เสียงนี่อยากเทียบดูน่ะครับ เห็นขนาดไล่ๆกัน

Comment

Originally posted by camera View Post
            เสียงเทียบ c2 ***งกันมากไหมครับ
            ใช้ลำโพง กี่ชุดเนี่ย คุณ camera

Comment

^
              ^
              บนโต๊ะ ก็เห็นๆ หล่ะ 2 set.... คลังแสงลำโพงงง

Comment

Originally posted by natchan View Post
                ใช้ลำโพง กี่ชุดเนี่ย คุณ camera
                ใช้ทุกชุดครับ แต่ใช้ทีละชุด
                .................
                ในรูปยืม Promedia thx ของ ท่านหน่อย มาเล่นด้วย เลยดูเยอะครับ

Comment

ผมเคยใช้ c3 s1 อยู่ ตอนนี้มาใช้ music monitor รู้สึกเบสจะน้อยกว่ากันนิดนึงไม่เยอะเท่าไร แต่ผมชอบแบบนี้มากกว่านะ อีกอย่างเพราะอยู่หอด้วย เลยเน้นเบสไม่ได้มาก ส่วนเรื่องเสียงเทียบกับ c3 s1ผมรู้สึกว่า c3 จะเป็นประกายมากกว่า แต่ก็ทำให้เหมือนหลอกๆนิดๆ musicmonitor จะรู้สึกได้ว่าสมจริงมากกว่า ยิ่งพวกไฟล์เสียงสถานการณ์ต่างๆนี่เหมือนจริงมากๆๆๆ ก็ต้องแล้วแต่คนชอบล่ะครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
                    ใช้ทุกชุดครับ แต่ใช้ทีละชุด
                    .................
                    ในรูปยืม Promedia thx ของ ท่านหน่อย มาเล่นด้วย เลยดูเยอะครับ
                    เห็นมี c3 s2 ในรูป แล้ว ข้างๆ c3 มันอะไรอ่ะ มองไม่ชัด

Comment

Originally posted by natchan View Post
                      เห็นมี c3 s2 ในรูป แล้ว ข้างๆ c3 มันอะไรอ่ะ มองไม่ชัด
                      pm ท่านเต็มนะครับ ส่งไม่ได้

Comment

ไปฟังมาแล้วครับเสียงดี แต่ไม่ชอบแนวนี่ชอบหนักแน่น กว่า bose ครับ

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                          ไปฟังมาแล้วครับเสียงดี แต่ไม่ชอบแนวนี่ชอบหนักแน่น กว่า bose ครับ
                          -------------------------------------------
                          แนะนำ Klipsch Promedia 2.1 เลยครับ หนักแน่นแน่นอน
                          ลองฟังดู

Comment

c2 ครับ

Comment

ผมว่าตัวนี้น่าเอาไปลองเทียบกะ T20 ไม่ก็ T40 ของ creative นะ

Comment

Originally posted by เจ้าชายกบ View Post
                                ผมว่าตัวนี้น่าเอาไปลองเทียบกะ T20 ไม่ก็ T40 ของ creative นะ
                                อย่าได้เอาราคาไปเทียบเชียว

Comment

Working...
                                X