Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับมันเป็นไวรัสรึปล่าวหมดปัญญาเเล้วจริงๆ T_T มีภาพประกอบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับมันเป็นไวรัสรึปล่าวหมดปัญญาเเล้วจริงๆ T_T มีภาพประกอบครับ

ปกติตอนล๊อควินโดว์ จะมีให้เราเลือกของอันและจะมีรูปที่เราตั้งไว้เครื่องผมรูปบนจะเป็น
    mine
    อันล่างจะเป็น
    guest
    ตอนนี้มันขึ้นแบบบรรทัดธรรมดาให้ใส่พาสเวิร์ดไม่มีรูป พอล๊อคเข้าไป
    พบปัญหาครับ

รูปนี้ไม่ทราบว่ามาไงเปลี่ยนโปรไฟล ก็ไม่ไป

ดูตรงนี้ก็ปกติดี

มันมาจากไหนเนี่ยลบก็กลับมาใหม่

ลบ user ทิ้ง เปลี่ยนรูป account ใหม่ แล้วลองรีสตาร์ทเครื่องดูอีกทีครับ ถ้ายังไม่หายคุณไปทำการลบหลู่ใครไว้รึป่าวครับ

Comment

Working...
    X