Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหะๆๆ กะลังจามาเปนสาวก AMD ละงับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหะๆๆ กะลังจามาเปนสาวก AMD ละงับ อิอิ

CPU : PHENOM X4 9550
    MAINBOARD : DFI LANPARTY LP DK 790FX-M2RS
    HDD : 320G
    RAM : G.SKILL 2PK 1G*2
    VGA : SAPPHIRE HD 3870 512MB TOXIC DDR4

ตามเสปคข้างต้นนี่มีฟามเห็นว่าไงบ้างครับ ควรเปลี่ยนอันไหนดี
    แล้ว PSU : นี่ควรใช้ของอารายดีงับ

รอสิ้นเดือน นี่จาไปสอยที่ 1000 ทิพย์ และงับ โหะๆๆ

ปล.อ้ากกจาลงแดงม่ะไรเงินจาออก >_<

เปลี่ยน RAM ครับ....หาพวก D9XXX รุ่งกว่า...
    ไม่ต้องเสียตังส์หลายรอบ...

Comment

Spec แจ่มเป็ด อยากได้มั่งจัง T^T

PSU ลองดูพวก Enermax, Tagan, SillverSton ดูครับ

****** ยินดีต้อนรับค๊าบ ******* บอร์ดแรง ได้มาแล้วเอามาลากโชว์มั่งนะงับ

Comment

หุหุ แรมดีๆ psu ดีๆ แรงได้อีกนาน

Comment

psu ไม่อลงพวกttดูมั่งเหรอครับ

Comment

Originally posted by hkp7m8 View Post
            เปลี่ยน RAM ครับ....หาพวก D9XXX รุ่งกว่า...
            ไม่ต้องเสียตังส์หลายรอบ...
            D9XXX นี่ของไรอ่ะงับ ช่วยแนะนำทีงับ

Comment

Originally posted by intheworld View Post
              D9XXX นี่ของไรอ่ะงับ ช่วยแนะนำทีงับ
              G.Skil 2x1GB HZ ก็ได้ครับ

Comment

เต็มที่เลยครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                  psu ไม่อลงพวกttดูมั่งเหรอครับ

นั่นจิไม่ม่แสงไฟมาให้กวนสายตาด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by intheworld View Post
                    CPU : PHENOM X4 9550
                    MAINBOARD : DFI LANPARTY LP DK 790FX-M2RS
                    HDD : 320G
                    RAM : G.SKILL 2PK 1G*2
                    VGA : SAPPHIRE HD 3870 512MB TOXIC DDR4

ตามเสปคข้างต้นนี่มีฟามเห็นว่าไงบ้างครับ ควรเปลี่ยนอันไหนดี
                    แล้ว PSU : นี่ควรใช้ของอารายดีงับ

รอสิ้นเดือน นี่จาไปสอยที่ 1000 ทิพย์ และงับ โหะๆๆ

ปล.อ้ากกจาลงแดงม่ะไรเงินจาออก >_<
                    เหอๆน้องใหม่แต่สเปคเครื่องขนาดนี้นี่เห็นแล้วตาผมลุกเป็นไฟเลย

Comment

ไฟเยอร์ ๆ ตัวเธอน่ะ ร้อน เป็นไฟ
                      ไฟเยอร์ ๆ แค่ได้เห็นก็หล่อมละลาย

Comment

Originally posted by soften View Post
                        G.Skil 2x1GB HZ ก็ได้ครับ

หุหุ ราคามันซื้อแรม4กิ๊กได้เลยนะครับ แนะนำว่าใส่4กิ๊ก ดีกว่าครับถ้าคิดจะลาก ก็ทดแรมลงแทน แรงอิกนานครับ

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                          หุหุ ราคามันซื้อแรม4กิ๊กได้เลยนะครับ แนะนำว่าใส่4กิ๊ก ดีกว่าครับถ้าคิดจะลาก ก็ทดแรมลงแทน แรงอิกนานครับ
                          ตามนี้ครับ PK ก็ ลากได้ประมานนึง นะ แต่ใช้เวลาเผาหน่อย อิๆ คนเคยลอง

Comment

งี้ผมไม่เอา g skill 2G และ เอาไปลง kingston 4 g ถูกๆดีเป่างับ หรือยังไงดี

Comment

ขะใจ๋เด้อออ

Comment

Working...
                              X