Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอช่วยด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอช่วยด่วนครับ

คือ ผมมีปัญหาหลังจากลง win xp แล้วพอเช็คDriver พบว่ามี 1 ตัวที่มีเครื่องหมายคำถามอยู่ เป็น system interrupt controller ครับ (ผมใช้เมนบอร์ด ASUS P5VD1-X)ครับ ท่านใดเคยเจอเหมือนผมมั่งครับ ขอความช่วยเหลือด่วน

สงสัย ไม่มีใครเคยเจออย่างเราแน่เลย

Comment

up up up

Comment

ลงไดรเวอร์ชิปเซท รึยังครับ

ขอรูปประกอบด้วยครับจะได้ช่วยถูก

Comment

ขอบคุณท่าน SunzabiLL มากครับ พอดีผมมีแผ่น Chipset VIA ใส่ไปเรียบแล้วแล้วครับ

Comment

Working...
          X