Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปงาน [B]Commarts X'Gen[/B] มามั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปงาน [B]Commarts X'Gen[/B] มามั้ง

ผมไปเดินๆดูแถ้วๆบูตของAsusอะบูตใหญ่เลยน้ะ เห็นมีของoverclockzone ไปโชว์ด้วย

ตรงที่มีขายแมนบอดกับกาดจอ อะคับ

แต่ผมสังเกกตที่ตัว(ด้านข้างใส)กาดจอพี่แกมันอยู่ข้างบน แล้วดูดๆีแมนบอดมันกลับหัวกันนี่น่า

จากที่แมนบอดเคยติดอยู่ที่ข้างขวาของตัวเคส แต่นี่มันติดอยู่อีกข้าง

เคสเข้าโมขึ้นมาหรือว่า เปนเคสพิเสษ ใครรู้ช่วยบอกที่อยากได้ เท่ห์ดี

เคสฝรั่ง มีกลับด้านเยอะครับ ในบ้านเราก็มีขายหลายยี่ห้อ เพื่อความสะดวกและการระบายความร้อนมั่ง

Comment

จริงๆแล้ว พี่เขาวางเคสกลับหัวน่ะ . . .

Comment

Originally posted by OJARU View Post
        จริงๆแล้ว พี่เขาวางเคสกลับหัวน่ะ . . .
        เหอๆจับเคสกลับหัวดื่อๆเลย ง่ายดีเหมือนกันจะได้ไม่ต้องไปหาซื้อ อิอิ

Comment

-*- ซะงั้น 555+

Comment

ตอนแรกผมก็ดูไปไม่ได้สังเกตุ
            แต่พอเดินมาดุรอบสองก็ เอ๊ะ!!! มันกลับหัว ทุกอย่างเลย ดูไปดูมา เหมือนเค้าจงใจทำ ก็แนวไปอีกแบบ ข้างในกลับหัวหมด ส่วนตรง Bay ก็ใส่ให้มันถูกข้างเท่านั้นเอง อิอิ

Comment

น่าจะจัดงานให้เหมือที่ไทเป

Comment

ไปมาเหมือนกันครับ แต่ไป.....ถ่ายพริตตี้ อิอิ วันสุดท้าย น่าเห็นใจพริตตี้ครับ เพราะคนเยอะมาก วันอาทิตย์ด้วย แถมบ้างบูท ก็เริ่มเก็บของ พริตตี้ เลยนั่งเหงา ครับ หุหุ แต่ที่น่าสนใจคือหลายอย่างลด เยอะ เสียดายไม่มีตังค์มาก
                เจอ harddisk samsung 500gb 1860 บาท เข้าให้ จ๊ากก!!!!! โครตถูก

Comment

Working...
                X