Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์หนักๆ เน้น vga หรือ cpu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์หนักๆ เน้น vga หรือ cpu

แรม 2 g ถ้า

ถ้าใช้ e7200

แล้วไปเน้นหนัก ที่ 512/GF-9800 GTX จะเล่นพวก Crysis Very high ไหวป่ะ แล้วจะรองรับเกมสใหม่ๆ ไปได้อีกกี่ปี

หรือมี ตัวไหน ที่ ดีกว่าในราคานี้แนะนำหน่อยคับ

สบายๆ

Comment

ตัวนี้แรงสุด และก็ใหม่สุดในตอนนี้แล้วครับ ใช้ได้นานอีกหลายปีเลยครับ

Comment

ไม่พอใจก้อยกให้ผมก้อได้ อิอิ

ย้อเย่น

สุดๆแล้วล่ะนี่

Comment

ผมว่าควรเน้นไปที่เงินคับ -*- มีเงินของแรงก้อ มาวางตรงหน้าได้งับ ฮิฮิ

Comment

ขอบคุณ คับบ ทุกๆท่าน

Comment

EMU เน้น CPU
              PC เน้น VGA ครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                EMU เน้น CPU
                PC เน้น VGA ครับ
                ช่ายๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมใช้อยู่ E7200 9800GTX รับรองเล่นได้สบายเลยลื่นมากมายได้ทุกเกมส์ หุหุ แต่ GT260 ออกมาคงหงอยเรา 55+

Comment

Working...
                  X