Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพโว้ย!!! ช่วยทีกับ lenovo y140ด่วนๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพโว้ย!!! ช่วยทีกับ lenovo y140ด่วนๆๆๆ

พอดีจะถอยบุ๊คครับ lenovo y140 เป็นไงบ้างเเล้วคิดว่าดีป่าวครับ
    กับค่ายนี้ เอ่อ...อยากให้ช่วยแนะนำ บุ๊คที่ไม่เกิน27000 ด้วยครับ

/\
    /\
    /\
    /\
    /\
    /\
    แก้ๆครับ y410ครับไมใช่y140

Comment

ขอสเป๊กรายละเอียดเครื่องหน่อยครับจะได้ให้ท่านอื่นๆช่วยตอบง่ายขึ้น

Comment

รุ่นนี้ตามที่ผมใช้เสถียรดีครับไม่แฮ้งค์ทั้งที่ตั้งบนเตียงลมดูดไม่ค่อยเข้าอ่ะเป็นบางครั้ง โดยรวมเสถียรดีมากครับ ไดรเวอร์ไม่มีปัญหาเลยครับถ้าลงกับxpเนี่ยผ่านตลอดครับ เสียอย่างเดียวคือแป้นไม่มีภาษาไทยครับ แล้วก็ไม่กันน้ำ*.* อ้อรุ่นนี้ใช้gen o/c ไม่ไปอ่ะครับเล่นที่ความเร็วเดิมๆ สุดท้ายเลยกดcl แรมแทนครับ
        อ้อถ้าเอาแรมมาคล็อกลองหาตัวd9นะครับ แต่ของapecerมันไม่ให้แฟลชความเร็วครับ ถ้าแพงหน่อยจะเป็นของelpidaของhyper-x แต่ใช้งานจริงเร็วไม่ต่างมากมาย*.*
        ส่วนยี่ห้ออื่นรอท่านอื่นแนะนำนะครับ

Comment

แล้วท่านอื่นอ่ะ??

Comment

แต่เราใช้ Y510อ่ะ แต่Y410 ไม่เคยใช้ ส่วนตัวดี ค่ะ การใช้งานไม่มีปัญหา

Comment

แล้วท่านอื่นอ่ะ?? การรับประกัน ชื่อเสียง อะไรประมาณนั้นว่าดีป่าวครับ

Comment

ดันซะ

Comment

ผมเพิ่งยุเพื่อนซื้อเมื่องานคอมมาทนี่เอง เรื่องชื่อเสียงไม่ดีนะครับ
                  ผมว่ามันเสถียรดีนะ ไม่มีปัญหาอะไร(เล่นของเพื่อนมา)

Comment

โทษทีคับ ชื่อเสียงของเขาดีคับ ผมพิมผิด เฮ้อ เกือบไป

Comment

จั่วหัวกระทู้ดุเดือดไปนิสน่ะครับ

นึกว่ามีต่อยตีที่ไหนซะอีก *-*!

Comment

เคยใช้ก้อดีนะคับเสียเรื่องเดียวตามงบยังไม่ได้การด์จอ

Comment

ผมใช้ Y410 ไม่เคยงอแงเลยครับ

Comment

มีHDMI ด้วยรึเปล่า ครับ

Comment

ของผมมีปัญหาเวลาเล่น Dota อ่ะครับ (Y410)แก้ปัญหาไงครับ ช่วยที อย่างอื่นไม่มีปัญหาครับ โหลดบิททั้งวันทั้งคืนเครื่องแค่อุ่นๆ ครับ

มีปัญหาเรื่องจอฟ้าอ่ะครับ พอขึ้นจอฟ้าแล้วมันรีสตาร์ททันทีอ่ะครับ ทำไงดีครับ
                              Last edited by jom2548; 17 Jun 2008, 21:35:30.

Comment

Working...
                              X