Announcement

Collapse
No announcement yet.

driver kx v3537ของsb0100มันปรับเสียงเบสกับเสียงแหลม ตรงไหนครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• driver kx v3537ของsb0100มันปรับเสียงเบสกับเสียงแหลม ตรงไหนครับช่วยที

หาตรงที่ปรับเสียง เบส กะ แหลม ไม่เห็นเจอเลยครับไม่เห็นเหมือนไดรเวอร์ตัวเดิม
    เลยครับพอดีทำแผ่นตัวจริงหายอะครับ หรือต้องลงอะไรเพิ่มครับหรือต้องใช้kxตัวอื่น
    Attached Files

1.คลิกขวาตรงทาสบารที่์มีโลโก้ KX
    2. เลือกไปที่ เอฟเฟก
    3.เลือก Timbre

แค่นี้แหละครับ

Comment

Originally posted by เด็กอ่อน View Post
      1.คลิกขวาตรงทาสบารที่์มีโลโก้ KX
      2. เลือกไปที่ เอฟเฟก
      3.เลือก Timbre

แค่นี้แหละครับ
      ขอบคุณมากครับนั่ง งมอยูตั้งนาน

Comment

Working...
      X