Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ไวรัส

อยากได้ไวรัสครับ
    มีใครมีเก็บไว้มั้ย ส่ง file ที่โดนมาให้หน่อย
    puttapoom@gmail.com

เจอช้าไป...กำจัดไปแล้วตอนเที่ยง...หาเอาครับ...crack am, crack sprider, เพียบเลย..

Comment

เข้าเว็บพวกดาวโหลดโปรแกรมดิ ถูกใจท่านแน่นอน

Comment

พวก spam มันเด็กๆอ่ะ
        อยากได้แบบ โดนแล้วต้อง format เลย

Comment

จัดให้ครับแรงมากๆ โดนเข้าไป format อย่างเดียวตามที่เจ้าของกระทู้ต้องการครับ
          http://www.savefile.com/files/356412

Comment

ขอบคุณครับ
            ว่าแต่ nod32 ยังไม่รู้จักมันเลยเหรอครับ
            Last edited by puttapoom; 22 Dec 2006, 07:57:35.

Comment

ระวังเค้าจะส่งกลับไปหาท่านนะครับ 555555 เสียดายผมก็เพิ่งลบไปเมื่อตะกี๊

Comment

เคยได้ยินมามันมีอยู่ตัวหนึ่ง ที่ประมาณว่าโดนแล้วเครื่องพัง จริงๆแล้วมันจะไปเขียนหรือลบBiosให้..
                ใครมีช่วยส่งให้เขาหน่อย.... ถ้าเป็นรุ่นที่ชิป Biosบัคกรีติดกะบอร์ดเลยซ่อมอยากนะครับ.ขอบอก แต่ก็ซ่อมได้

เมื่อก่อนผมเคยเลี้ยงไว้เพียบเลย แต่พอตอนหลังผมต้องเอา HDDลูกนั้นไปใช้งาน.. ก็เลยหมดกัน..เสียดาย
                Last edited by hornetpc719; 22 Dec 2006, 22:06:38.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                  เคยได้ยินมามันมีอยู่ตัวหนึ่ง ที่ประมาณว่าโดนแล้วเครื่องพัง จริงๆแล้วมันจะไปเขียนหรือลบBiosให้..
                  ใครมีช่วยส่งให้เขาหน่อย.... ถ้าเป็นรุ่นที่ชิป Biosบัคกรีติดกะบอร์ดเลยซ่อมอยากนะครับ.ขอบอก แต่ก็ซ่อมได้

เมื่อก่อนผมเคยเลี้ยงไว้เพียบเลย แต่พอตอนหลังผมต้องเอา HDDลูกนั้นไปใช้งาน.. ก็เลยหมดกัน..เสียดาย
                  เอ่อ ตัวนั้นถ้าจำไม่ผิด ขึ้นชาร์ตอันดับ1เมื่อหลายปีที่แล้ว ใช่ไหมคับนั่น - -
                  ชื่ออะไรก็จำไม่ได้แล้ว เคยอ่านเจอในคอมทูเดย์
                  ว่าแต่ ถ้าใครโดนไปแล้วยังมีโอกาสมาส่งต่อไหมหนอ - -

Comment

แค่ได้อ่านก็เสียวแล้วละครับ ถ้ามีอยู่ในเครื่องก็เสียวๆกว่านี้อีก

Comment

แปลกจัง Avast, Avg antispyware ตรวจจับไม่พบอันตราย มันต้องติดตั้งลงเครื่องก่อนรึครับ?

Comment

จัดไป ไวรัส music.exe แรงมาก อะไรก็ตรวจไม่เจอ แตก rar แล้ว double click

Comment

ไวรัสของ ment5 อ่ะคับ มันไม่เชิง virus หรอกคับ มันเป็นการรัน script มากกว่า ไม่แน่ใจว่าเขียนด้วย Vb กับตัวเดียวที่ผมเขียนอยู่หรือปล่าว...เดี๋ยวผมจาลองไวรัสอันที่2ของ ment9ที่ได้มาจากบอร์ดนี้ก่อน จารองรานนนดูก่อน อิอิ คงหนุกหนาน

Comment

กะจะให้อภัยเค้าแล้วอ่ะ หาจนเหนื่อย
                            ยิ่งเป็น .exe จะหลอกให้เปิดก็ยากเป็นพวก .jpg ว่าไปอย่าง

Comment

add มาดิ longlivetheking_thai@hotmail.com แล้วจาบอกสุดยอดวิธี.... ปล...โค๊ดลับในการทัก [โซดาหวาน] นะคับ

Comment

Working...
                              X