Announcement

Collapse
No announcement yet.

advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• advice

จะสั่งซื้อของเว็บ advice ดีมั้ยครับ เห็นมันถูกดี

ก็ดีครับ ผมสั่งเว็ปนี้เกือบทุกครั้ง

Comment

ผมเคย สั่ง 2 อย่างนะค๊าฟฟสั่งจากดีสเลอร์ตามร้านอ่ะ แต่มันก็ถูกจิงอ่ะ แต่เรื่องประกันไม่รู้เพราะว่าไม่เคยเคลมค๊าฟฟฟ ค่าส่ง 100 บาทที่ผมโดนมา หาซื้อร้านแถวๆๆ บ้านดีกว่าแบบว่า ร้านน ดังๆๆหน่อย

Comment

ผมเคยเคลมแรม ส่งทางไปรษณีย์ เพราะไม่สะดวกไปที่ศูนย์ รอเปงเดือนเลย

Comment

cpu กับ hdd สั่งได้ไม่มีปลอม

Comment

ถูกดี แต่เวลาเคลมอาจจะนานครับ hdd เคลมนานมากเลยบอกของหมดตลอด สุดท้ายก็เลยเอาเงินคืนไปซื้อที่อื่น

แต่อุปกรณ์อื่นๆที่ซื้อที่นี่ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ cpu mb

Comment

รับประกันคุณภาพครับร้านนี้ ผมไปซื้อประจำครับเวลาเพื่อน หรือ ญาติพี่น้อง แม้แต่บริษัทที่ทำงานอยู่ ต้องการซื้อ
              ผมจะซื้อประจำจำครับ การบริษัทการโดยรวมดี ถึง ดี มากน่ะครับ ( แต่ก่อนสั่งต้องโทรถามก่อนน่ะครับ) เพราะของ
              มันมักจะหมดครับ แต่สัก 2 วันของก้อมาครับ ของส่วนใหญ่ ใช้ได้ครับ ที่สำคัญถูก กว่าพันทิพ น่ะครับ จะบอกให้
              ( ไม่เชื่อเอาราคามาวัดกันเลย ) ผมไปเดินพันทิพบ่อยเลยรู้ แต่ของบางอย่างมันไม่มีนะครับ
              ข้อดีที่ผมได้รับในการไปซื้อที่ร้าน advice ครับ
              1. บริการดี
              2.ราคาประหยัดจริงๆ
              3.ของไม่ค่อยเสีย
              4.เรื่องการเคลม ก้อ แนะนำดีครับ ของซื้อไม่เกิน 7 วัน รับคืน ถ้าไม่พอใจ และของไม่ชำรุด
              5.สาวๆ น่ารัก ครับ อิอิ

ข้อเสียที่ได้รับเช่นกัน
              1. ซื้อเยอะเท่าไหร่ ก็ ไม่มีลด ราคา ครับ
              2. ส่งตาม กทม.และปริมณฑล ( ถ้าส่งถึงที่เก็บค่าขนส่ง 300 บาท ครับ )
              3. ของหมดปล่อยครับ ( แต่อย่างว่าแหล่ะ ลูกค้าเขาเยอะ )

ทราบมาว่า พันทิพ บางร้านซื้อจากร้านนี้มาขายครับ ร้านนี้อยู่ระดับเดียวกับ COM7 , DCOM รับ
              สังเกตุได้จากสินค้าที่ไปซื้อมาจากพันทิพได้ จะมีบางอันที่รับประกัน Advice ครับ
              พูดไปก็หาว่าโม้ ลองเข้าไปดูเว็บเขาได้เลยครับ
              หรือ โทรตอบเขาเองเลย ครับ ที่ www.advice.co.th

Comment

ขอบคุนมากครับ

Comment

ผมก็ advice ครับ

Comment

อยากทราบว่าไปซื้อที่ร้านตรงงามวงวานเลยได้ไม๊ครับเพราะผ่านบ่อย

Comment

บริการดี ครับ แต่เสียอย่างเดียว เคลม ช้าหน่อย เสีย

Comment

ไป ซื้อ ที่ ร้าน ได้ เลย ครับ
                        ผมไป ซื้อ ประจำ

Comment

Working...
                        X