Announcement

Collapse
No announcement yet.

Altec MX5021 THX ราคาเท่าไร วิจารณ์ให้ฟังทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Altec MX5021 THX ราคาเท่าไร วิจารณ์ให้ฟังทีครับ

ตามนั้น... สนใจอะครับ เดียวนี้ไม่ึค่อยได้เล่นเกม อยากฟังเพลงเพราะๆ

ตัวนี้ดูหนังแจ่ม รับรอง

Comment

ดูหนัง ชอบมากๆๆ ห้าพันก่าๆๆ ก็หามาใช้ได้

Comment

แนะนำให้เผื่องบไว้เปลี่ยนสายลำโพงด้วยนะครับ

Comment

อยากเอามาลองฟังแทน x3 ดูว่าจะต่างกันยังไงบ้าง ราคาต่างกันตั้งเยอะแนะ อิอิ

Comment

ดีเเต่เสียงเบส ฟังเพลงไม่เพราะ เหมาะกับเเนวที่เพลงเน้นเสียงเบส
            ย่านเสียงสูงออกเเตก ไม่คม กลบเสียงกลาง เสียงกลางไม่เด่น โดนเบสกับเเหลมกลบ
            เเต่เรื่องเสียงเบสลงลึกเเน่นหนักมากๆ

Comment

เป็นอะไรที่คุ้มค่ามากครับ สำหรับราคาเท่านี้ 5490

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                ดีเเต่เสียงเบส ฟังเพลงไม่เพราะ เหมาะกับเเนวที่เพลงเน้นเสียงเบส
                ย่านเสียงสูงออกเเตก ไม่คม กลบเสียงกลาง เสียงกลางไม่เด่น โดนเบสกับเเหลมกลบ
                เเต่เรื่องเสียงเบสลงลึกเเน่นหนักมากๆ
                ความเห็นผมนะ ของผมมันตรงกันข้ามกะของท่านทั้งหมด
                ต้องลองฟังดูครับ ผมฟังทีแรกรู้สึกว่าเสียงกลางมันจัดจ้านมากเลย ต้องลองจูนต้องนานกว่าจะลงตัว ใช้คู่กับAudigy4ครับ เคยลองใช้กับon boardแล้วไม่ค่อยเวิร์ก
                แต่ของผมเปลี่ยนสายสัญญาณและสายลำโพงไปร่วมๆ5000 - -"

Comment

ตกลงมันเปนยังไงหว่า เซียนบอกที สายลำโพงผมมีแล้วครับ studio silver ไม่รู้ว่าเข้ากันใหม ถ้าไม่ก็ค่อยเปลี่ยน

ฟังเพลงประมาณ pop rock / brit pop พวก coldplay / travis / oasis / u2 ครับ + +

Comment

Originally posted by underground1 View Post
                    ตกลงมันเปนยังไงหว่า เซียนบอกที สายลำโพงผมมีแล้วครับ studio silver ไม่รู้ว่าเข้ากันใหม ถ้าไม่ก็ค่อยเปลี่ยน

ฟังเพลงประมาณ pop rock / brit pop พวก coldplay / travis / oasis / u2 ครับ + +
                    ได้ช่วยให้เสียงแหลม กรุ๊ง กริ๊ง เพิ่มมาหน่อย แต่ปั่นเกลียวกันเมื่อยๆหน่อยกว่าจะเสียบเข้า

Comment

คุณ JO อีกกระทู้นึกบอกว่าใช้อยู่ เปนไงบ้างครับ... น่าเล่นใหม :X

Comment

ผมเปลี่ยนสายลำโพงเปง Atmos Air 195 Silver กะ Sound Creative Digital Music SX เสียงก็เนียนดีนะ

ขายต่อเอาปะ 4400บาท เหลือประกันอีก 3-4เดือน

อิ อิ

Comment

^
                          ^
                          ขายsx มั้ยคับ อุอุุ

Comment

Originally posted by JO View Post
                            ผมเปลี่ยนสายลำโพงเปง Atmos Air 195 Silver กะ Sound Creative Digital Music SX เสียงก็เนียนดีนะ

ขายต่อเอาปะ 4400บาท เหลือประกันอีก 3-4เดือน

อิ อิ

ราคางามอย่างแรง รวมสายด้วยใช่ใหม

ไว้ผมขาย ชุดเก่าก่อน

Comment

Originally posted by underground1 View Post
                              ราคางามอย่างแรง รวมสายด้วยใช่ใหม

ไว้ผมขาย ชุดเก่าก่อน

Comment

Working...
                              X