Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบอยู่5000แนะนำลำโพง5.1ให้หน่อยคับ เอามาคู่กับXfi xtreme musicคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบอยู่5000แนะนำลำโพง5.1ให้หน่อยคับ เอามาคู่กับXfi xtreme musicคับ

ผมมีงบอยู่5000 อยากได้ลำโพง5.1เบสดีๆแหลมใสๆซักตัวนึงอะคับ มาจับคู่กับXfi xtreme musicคับ เอามาดูหนังกะฟังเพลงคับ
    รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำหน่อยนะคับว่าในงบ5000นี้ตัวไหนน่าเล่นบ้างคับ ขอบคุณคับ
    Last edited by กันเอง; 16 Jun 2008, 20:24:10.

เเนะนำของ คีเอถีบ อะครับ 5 พัน น่าจะได้ของที่ต้องกาน

Comment

รุ่นอะไรคับ พอจะมีรายละเอียดไหมคับ

Comment

แนะนำหน่อยคับ ช่วยผมหน่อย

Comment

x3 5.1

Comment

g9 ex งบนี้อะ

Comment

ลืมบอกไปคับว่าผมอยู่อพาร์ทเม้นคับ เปิดดังมากไม่ได้(ได้เป็นบางครั้งคับ) แล้วเจ้า2ตัวที่ทั้งสองท่านแนะนำ มันมีขายที่ไหนบ้างคับ ขอชื่อแบบเต็มๆได้ไหมคับ จะได้ไปลองฟังดูคับ

Comment

Originally posted by sc View Post
                x3 5.1
                อีกเสียงค๊าบบบ อิอิ

Comment

x3 5.1 ครับ
                  แต่ g9 มันต้องเป็นตัวโชวใช่ป่ะคับถึงจะได้ราคานี้อ่ะคับ

Comment

Originally posted by sc View Post
                    x3 5.1
                    Originally posted by ptrisriv View Post
                    g9 ex งบนี้อะ
                    Originally posted by longbo_arpache View Post
                    อีกเสียงค๊าบบบ อิอิ
                    Originally posted by vrthestar View Post
                    x3 5.1 ครับ
                    แต่ g9 มันต้องเป็นตัวโชวใช่ป่ะคับถึงจะได้ราคานี้อ่ะคับ
                    ขอบคุณทุกท่านมากๆคับ x3ชนะ3ต่อ1เสียงนะคับ
                    น่าจะลงตัวที่x3/5.1ละคับ(เดี๋ยวลองหามือสองดูก่อนคับ) ถ้าได้ผลยังไงจะมาถามต่อนะคับ กกระทู้นี้แหละคับ

Comment

g9 ex

Comment

มาอีก1เสียงแล้ว g9 ex
                        กำลังหามือสองอยู่คับ มันต้องได้ซักตัวละคับใน2ตัวนี้แหละ

Comment

T6060

Comment

x3

Comment

สวนกระแสครับ G8 อิอิ (เพิ่งประชุมเสร็จไปเมื่อเร็วๆนี้เอง)

Comment

Working...
                              X