Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 30k เอามา oc ได้ไหมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 30k เอามา oc ได้ไหมค่ะ

ลองช่วยจัดให้หน่อยนะ
    ไม่เอาจอนะ
    แล้วขอทราบราคาของท่านอื่นๆที่ oc ด้วยจะดีมากๆค่ะ
    ขอบคุนมากนะค่ะ

อยากได้แบบ OC ง่ายๆหรือ OC แบบ PRO ครับ

แล้วจะเอาค่ายใหนละครับ

Comment

ลองแบบ โปรมาก่อนละกันนะค่ะพี่วิกรว่าจะเท่าไหร่

เออพี่ค่ะหนูทำได้แล้วนะค่ะ network connections เนี้ยค่ะ
      ขอบคุนนะค่ะ

Comment

อื่อ

Q9300 10000
        DFI LANPRATY Dk P35 T2RS 5400
        RAM G.SKILL 2PI TT 2GB/1066 CL5 1Gx2 3200 เอาเท่านี้พอครับ วิ่ง 1ต่อ1 เอาจะให้เล่นตระกูล HZ ราคามันโหดเกินไปครับ
        HDD 250G 1900
        CASE 1000
        PSu ENERMAX 460W 2500
        PCI-E HD4850 7500
        DVDRW 1000

Comment

พี่วิกรค่ะอยากถามไรหน่อย
          1.เวลาพี่จัดสเป็คให้เนี้ยพี่รู้ได้ไงว่าตัวไหนมันใช้ด้วยกันแล้วเวิค
          2.แล้วพวกอุปกรณ์ที่นำมาจัดพี่ไปรู้สัพคุนของมันมากจากไหนกันค่ะ(จะได้ไปศึกษา)
          รอฟังคำตอบอยู่นะ

Comment

อืมค่ะ
            ราคาโปร 32500
            แล้วราคา oc ง่ายๆล่ะค่ะ
            ลองจัดมาที่นะค่ะพี่วิกร
            ขอบคุนมากนะค่ะที่มาตอบ

Comment

Originally posted by bkk_por View Post
              พี่วิกรค่ะอยากถามไรหน่อย
              1.เวลาพี่จัดสเป็คให้เนี้ยพี่รู้ได้ไงว่าตัวไหนมันใช้ด้วยกันแล้วเวิค
              เคยลองบ้าง เพื่อนมีให้ลองบ้าง อ่านมาบ้าง
              แต่คำว่าเวิคนะครับ แต่มันใช้ได้ไม่มีปัญหาผมก็ว่าเวิคแล้วนะครับ ก็เลือกที่มันเข้ากันตามชิพเซทระบุ ที่สำคัญตามงานที่ใช้และตามงบทีมีครับ

2.แล้วพวกอุปกรณ์ที่นำมาจัดพี่ไปรู้สัพคุนของมันมากจากไหนกันค่ะ(จะได้ไปศึกษา)
              รอฟังคำตอบอยู่นะ
              www.overclockzone.com อิอิ+ได้ลองเองบ้างแต่ก็ไม่ทุกตัวหรอกครับ

.

Comment

Working...
              X