Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพแนะที งบ6000 ขอการ์ดจอแบบแรงโคตรๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 6000+ ยังใช้ไม้คุ้มเงินเลยครับ

- -*

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
      เอ่อ...ท่าน ati นี้มันใส่ได้ทุกเมนบอร์หรอ...เล่นเกมนะ
      ก้ใส่ได้ทุกบอร์ดที่เป็น pci-e

Comment

8800GT มือ 2 แน่นอนๆ

Comment

4850

Comment

Originally posted by Moopingkrup View Post
            4850
            อยากจะบอกเหมือนกัน คุ้มค่าเงินสุดๆ
            แต่เกิน งบ ถ้าจะเอาในงบต้องอีก ไปอีกอย่างน้อยๆ 1เดือน -*-

ไม่แน่ 4850ออก มาผมว่าได้ 8800 ในงบเนียนๆ เพราะมันราคาตก

Comment

PSU ของอะไรอ่ะครับ ของ จขกท.

Comment

8800GTX มือ2 ครับ

Comment

4850 นี้มันคือไรอ่าท่านเทพทั้งหลาย แล้ว 8800gt มันดีกว่า galaxy 9600 gt หรอครับ ท่านเทพทั้งหลาย

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                    ของผมเลยครับ ตามงบเป๊ะๆ แรงสุดแล้วในงบเท่านี้..

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222450
                    ของทั่นนี้เลย แรงแล้ว 6000 ~~~

Comment

แนะนำเพิ่ม 2000 มาซื้อ9800GTX ผมนะ แต่รอGTX280 มาก่องละกาน เหอๆ

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
                        แนะนำเพิ่ม 2000 มาซื้อ9800GTX ผมนะ แต่รอGTX280 มาก่องละกาน เหอๆ
                        สิ้นเดือนนี้มาป่าว ว่าแต่ผมอาสัยที่ซุกหัวนอนอยู่ในหาดใหญ่อ่ะ แล้วเจ้า8800gt จะไปหาได้จากแหล่งหนใดเอย??? ((8800gt กับ 8800gtx ตัวใหนแรงสุดตีนกว่ากันครับท่านเทพ))

Comment

Working...
                        X