Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเบต compaq v3709tx หมดเร็ซจังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเบต compaq v3709tx หมดเร็ซจังคับ

ทำไมเเบตของโน้ตบุค 3709 มันหมดเร็ซจังคับ ปกติเเล้วถ้าเล่นอะมันอยู๋ได้กี่ ชมหรอคับ เเบท 6เซลอะคับ ก็เล่นเเบบ balance นะ

มันอยู่ที่ว่า ท่านใช้ทำงานแบบไหนด้วยนะครับ

เช่น พิมพ์งานอยู่ จะเอาไปเทียบกับ ดูหนังจาก HDD or DVD หรือเล่นเกม คงไม่ได้อ่ะครับ

Comment

ของผมเล่นเน็ตประมาณ 2 ชั่วโมงก็หมดแล้วครับ

กินแบตสุดยิด

Comment

2กว่าๆ ลองแฟลชเป็น f2a ดู

Comment

รุ่นเดียวกันครับ แรม 2 g เหมือนกัน แฟนผมเล่น sim2 ได้ประมาณ ชั่วโมงครึ่ง ลองปล่อยถึงไว้เชยๆมันลงนาทีละขีดเลยครับ งงกะมันมาก ว่าจะลองลง vista เค้าว่าจัดการเรื่องพลังงานได้ดีกว่า น่าจะช่วยได้นิดหน่อย

Comment

ผมก็ประมาน1 ชม กว่า อะ ลงวิทต้า อะคับ อันไหนมันเปลืองกว่ากันอะ วิทต้า กะ เอ๊กพี เเล้วก็ เเบท 9เซล จะนานกว่าไหมคับ นานกว่าเท่าไรอะ ใครใช้บอกที

Comment

2-2.5

Comment

เร็วอะ ทำยังไงดีหนอ

Comment

Working...
                X