Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าเน็ต ToTช้ามาดูของผมนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกลง ocz มีคนของทีโอทีเข้ามาอ่านมั้งกี่คน
    ผม pm ไปหา totcare91 ก็ไม่มีซึ่งการตอบกลับ

หึหึ

Comment

Comment

Originally posted by zcero View Post
        ตกลง ocz มีคนของทีโอทีเข้ามาอ่านมั้งกี่คน
        ผม pm ไปหา totcare91 ก็ไม่มีซึ่งการตอบกลับ

หึหึ
        งานเข้าเยอะ ต้องเข้าใจ

Comment

fiber 20/3 ผม
          จอดสนิทเลย ไม่มีแม้แต่โทรศัพท์มาสอบถาม

ToT

Comment

Originally posted by zcero View Post

หึหึ
            มันแค่เป็นห่วง ทำไห้ตัวเองดูดีเฉยๆครับ พนักงานพวกนี้เป็นแค่หนังหน้าไฟเฉยๆครับ จริงๆการพูดคุยท่านรองขอคุยกับคนที่ใหญ่สุดในห้องนั้น มันไม่ไห้เราคุยเลยครับ

เดี๋ยวจะติดต่อช่างไห้ ก็เอาเบอร์โทรช่างมาไห้ผมเลยสิ มันยังไม่มีเลยครับ หรือมีก็ไม่ไห้ เพราะตามระเบียบการแล้วมันเป็นขั้นตอนการเตะถ่วงครับ ทำไห้มันยังทำงาน
            อยู่ตรงนั้นได้ ถ้าไม่มีคนติดต่อไปใครจะจ้างมันครับ ยิ่งโทรไปเยอะๆเรตติ้งมันยิ่งดี มันยิ่งชอบ

จริงๆมันรู้น่ะครับว่าสถาณะเครื่องรับของเราหายไป ทำไมต้องให้เราโทรไปแจ้ง?????

กระทู้อย่างนี้อย่าไห้ตกครับ ช่วยๆกันครับ

IP พนักงานtot มันอันเดียวกันด้วยน่ะ คนเดียวกันรึเปล่าศาคคค
            Last edited by conan12; 4 Jun 2013, 17:24:50.

Comment

เดี๋ยวให้กลับไปภูเก็ตก่อน จะพริ้นเพจกระทู้นี้ไปฝากให้ผู้บริหาร TOT อาจจะช่วยเปิดกะลาที่ครอบหัวแล้วมองเห็นสภาพความเป็นจริงบ้าง

Comment

และแล้ว บิลเก็บเงินก็มาแล้วครับ เก็บเต็มๆเลยครับ600+ ห่วยขนาดนั้น 300 ยังแพงเลยนะ เซ็ง
                ทำเรื่องลดหย่อนไปแล้ว บอกบิลเดือนหน้าถึงจะลดมาให้ จะได้ลดซักกี่สตางค์กันเชียว จะคอยดู

Comment

Originally posted by conan12 View Post
                  มันแค่เป็นห่วง ทำไห้ตัวเองดูดีเฉยๆครับ พนักงานพวกนี้เป็นแค่หนังหน้าไฟเฉยๆครับ จริงๆการพูดคุยท่านรองขอคุยกับคนที่ใหญ่สุดในห้องนั้น มันไม่ไห้เราคุยเลยครับ

เดี๋ยวจะติดต่อช่างไห้ ก็เอาเบอร์โทรช่างมาไห้ผมเลยสิ มันยังไม่มีเลยครับ หรือมีก็ไม่ไห้ เพราะตามระเบียบการแล้วมันเป็นขั้นตอนการเตะถ่วงครับ ทำไห้มันยังทำงาน
                  อยู่ตรงนั้นได้ ถ้าไม่มีคนติดต่อไปใครจะจ้างมันครับ ยิ่งโทรไปเยอะๆเรตติ้งมันยิ่งดี มันยิ่งชอบ

จริงๆมันรู้น่ะครับว่าสถาณะเครื่องรับของเราหายไป ทำไมต้องให้เราโทรไปแจ้ง?????

กระทู้อย่างนี้อย่าไห้ตกครับ ช่วยๆกันครับ

IP พนักงานtot มันอันเดียวกันด้วยน่ะ คนเดียวกันรึเปล่าศาคคค
                  วันนี้ได้เบอร์พนักงานศูนย์บริการที่บ้านโดยตรง
                  แต่ขอคุยแบบตรงๆที่เบอร์นี้ มันบอกถ้าเสียต้องแจ้งส่วนกลาง

เฮ้ย! ไอ้ ไอ้ ไอ้ ไอ้คุณครับ
                  เฮ้อ

Comment

ของผมใช้ cat 4/1 อยู่เลย แต่ก็พอและ

Comment

มาดูของผมกัน 555

แรงชิหาย แต่ใช้จริงตรงกันข้าม เหอๆ

Comment

ยกเลิกไปแล้วเหมือนกันครับ ตอนนี้ใช้ true

Comment

คนบ้านนอก ไม่มีทางเลือกก็รับกรรมไป

Comment

ToT

Comment

ขอคุยด้วยแต่ยังไม่ได้ใช้tot เพราะเน็ตยังเข้าไม่ถึง ผมอยู่ อ.โนนสูง ต.ธารปราสาท ผมเลยต้องติดต่อกับ ศูนย์totที่พิมาย ผมไปที่ไรพนักงาน มองแบบไอ้นี้มาอีกแล้ว เพราะผมไปสอบถามตลอดเรื่องwinet เพราะเห็นข้างบ้านใช่อยู่หลังหนึ่ง แต่ผมไปขอพนักงานเขาบอกว่าเต็ม ผมเลยไปทำเรื่องไว้ สองเดือนผ่านไปก็ไปสอบถามอีก พนักงานคนเดิมก็บอกว่ามันเต็มยังไม่เข้าใจเหรอครับ ผมเลยบอกว่า ถ้าผมจะขอขยาย เบสได้ไหมครับ โดยที่ผมขอลงทุน อุกรณ์เอง แล้วค่าแรงช่างผมก็จะออกเอง พนังงานคนนั้นขึ้นมาเลย คุยจะบ้าเหรอมันไม่มีใครเขาทำกันได้หรอก ถ้านั้นเขาก็ทำใช่เองแล้วสิ ผมทำงานมาสิบกว่าปียังไม่เคยเห็นใครเขาทำเลย คุณอย่ามามั่วเลย ผมเลยเงียบแล้วเดินออกมา

Comment

Originally posted by nay View Post
                                ขอคุยด้วยแต่ยังไม่ได้ใช้tot เพราะเน็ตยังเข้าไม่ถึง ผมอยู่ อ.โนนสูง ต.ธารปราสาท ผมเลยต้องติดต่อกับ ศูนย์totที่พิมาย ผมไปที่ไรพนักงาน มองแบบไอ้นี้มาอีกแล้ว เพราะผมไปสอบถามตลอดเรื่องwinet เพราะเห็นข้างบ้านใช่อยู่หลังหนึ่ง แต่ผมไปขอพนักงานเขาบอกว่าเต็ม ผมเลยไปทำเรื่องไว้ สองเดือนผ่านไปก็ไปสอบถามอีก พนักงานคนเดิมก็บอกว่ามันเต็มยังไม่เข้าใจเหรอครับ ผมเลยบอกว่า ถ้าผมจะขอขยาย เบสได้ไหมครับ โดยที่ผมขอลงทุน อุกรณ์เอง แล้วค่าแรงช่างผมก็จะออกเอง พนังงานคนนั้นขึ้นมาเลย คุยจะบ้าเหรอมันไม่มีใครเขาทำกันได้หรอก ถ้านั้นเขาก็ทำใช่เองแล้วสิ ผมทำงานมาสิบกว่าปียังไม่เคยเห็นใครเขาทำเลย คุณอย่ามามั่วเลย ผมเลยเงียบแล้วเดินออกมา
                                หาเน็ตจากบ้านใครก็ได้ที่รู้จ้ก แล้วยิง p2p มาบ้านเราก็จบครับ

Comment

Working...
                                X